หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73

ผู้เขียน หัวข้อ: จำนวนเฉพาะ T^T (การบ้านเลข)  (อ่าน 254299 ครั้ง)
อ้าว ไม่ได้เรียนเวคเตอร์ซ้ำในแคลเหรอ

ที่ตูจำได้เพราะเรียนซ้ำในแคลสองเนี่ยแล่ะ เกริ่นนำก่อนเข้าสู่ Triple Integral

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ของพี่ซ้ำในแคล 3 นะ แต่ ยังไงดีล่ะ  ง่ะ
ทำแบบผ่านๆ มาก  ฮือๆ~

คือ. . . . .
ด้วยความขี้เกียจ
ไม่ได้ลงทะเบียนแคลสองไปน่ะ  น้องดำ
เอาไว้เรียนตอนซัมเมอร์
เกรดก็ได้ง่ายกว่า
(ที่จริงไม่ได้สนเกรดหรอกนะ แต่กะจะเอาเวลาไปทุ่มกับฟิให้เต็มที่ให้มันผ่านๆ ไป สุดท้ายไม่ผ่าน)
ตอนนี้ก็เรียนชิวมาก
แต่ซัมเมอร์นี่แหละมีตาย  ฮือๆ~
แคลกับฟิพร้อมกัน คนอื่นเรียนสามเดือน ตัวเองเรียนเดือนเดียว  น้องดำ

อ้าว มาไม่ทัน ไม่ได้ตอบเลย

เจ้าพ่อมาแล้ว กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อิอิ ขโมยซีน  (อิอิ)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เอิร์ธเก่งคณิตนี่นา.. พี่ยังติด Math อีกตัวนึงเลย
สอนทีดิ  ฮือๆ~

รุ่นน้องฝากมาถามอีกที

นู๋เกลียดฟิสิกส์ T^T

เค้าบอกช่วยแสดงวิธีทำให้หน่อยก็ดีจ้า

แผ่นตัวนำขนาดห่างกัน10 ซม. มีความต่างศักย์ 30 โวลต์ ทำให้เกิดสนามไฟฟ้าสม่ำเสมอตามแนวดิ่ง เมื่อนำลูกพิทมวล 0.60กรัม และมีประจุ 2x10ยกกำลัง-6 คูลอมบ์ มาแขวนด้วยด้ายเบาที่ยาว 5ซม. โดย ปลายหนึ่งผูกติดกับโลหะแผ่นแบน แรงดึงในเส้นด้ายจะมีค่าเท่าใดถ้าเส้นด้ายขาด ลูกพิทจะเคลื่อนที่ด้วยความเร่งเท่าใด

อู้ย.. หูว.... ตอบไม่ได้ครับ ฮือๆ~

ลืมแล้วอะ ฮือๆ~
เปิดสูตรดูแล้ว เดี๋ยวทำให้ๆ เกย์ออก

น่าจะถูกมั้ง น้องดำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ค. 2009, 16:25 น. โดย HG » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อู้ย.. หูว.... ตอบไม่ได้ครับ ฮือๆ~

หัวอกเดียวกันครับ  กร๊าก

ไม่สามารถแกะรอยออกมาได้เลย 555 เริ่มไม่ถูกกันเลยทีเดียว

ลืมแล้วอะ ฮือๆ~
เปิดสูตรดูแล้ว เดี๋ยวทำให้ๆ เกย์ออก

:27:ขอบคุณจ๊ะ

อ๊ากกกกก เมพขิงๆ

ว่าแต่ว่า ลูกพิต นี่มันกินได้เหมือนกับลูกพีชหรือเปล่า   กรี๊ดดดดด
เคนมาสอนพี่หน่อย
ฟิสิกส์ติด w อยู่สองตัวเนี่ย ฮือๆ~

พี่ลอกเพื่อนเอาอะ  น้องดำ

หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73