หน้า: 1 ... 59 60 61 62 63 64 65 [66] 67 68 69 70 71 72 73

ผู้เขียน หัวข้อ: จำนวนเฉพาะ T^T (การบ้านเลข)  (อ่าน 254260 ครั้ง)
_http://integrals.wolfram.com/index.jsp?expr=y%2F(x^2+%2B+y^2)&random=false

อินทิเกรต y/(x^2 + y^2) ได้ tan-1 (x/y) อะ

อ๊ากกกก หื่นนนนน เว็บสุดยอด

ขอบคุณครับ ไล่บวกๆ  ไหว้

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
มาจากสูตรเก้าจริงๆ ด้วย

ที่เหลือก็ง่ายละ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
แต่มันได้แต่ dx แล้วก็ไม่แสดงวิธีทำอะ คงพอได้แนวอะนะ  กร๊าก ฮือๆ~
พี่ผ่าน F มา 1 คะแนนเอง

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

ดึง y ข้างบนนั่นออกมาข้างหน้าเลยครับ
เพราะมันคงที่เมื่อเทียบ x

ที่เหลือก็ตามสูตร

ว่าจะบอกแต่แนวๆ นี่บอกเกือบหมด

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ผมไม่ได้ทำแต่แรกหง่ะ เอาบรรทัดสุดท้ายที่ติดแหง่ก ไปเข้าสูตร  กร๊าก

สมควรที่แกะไม่ออก

ขอบคุณมากนะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
 โวย อ้าวแก้กันได้แล้วเหรอ

กร๊าก กร๊าก

คืนอาจารย์หมดแล้ววว  แบร๋~
ตามมาบวกอีก  กรี๊ดดดดด

อ้าว โธ่
กะจะโชว์ซะหน่อย
 ง่ะ
โชว์เลยๆ หื่น

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใช่ๆตอบแบบนั้นแหละ ว่าจะบอกแล้วล่ะแต่ให้หากันเองก่อน อืมมมมห์

น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
พูดภาษาอะไรกันเหรอ  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
พูดภาษาอะไรกันเหรอ  ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ง่ะ เห็นแต่ละสูตรแล้ว

พาหนูกลับโลกหน่อยค่าาาาาาาาาาาาาา

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก
หน้า: 1 ... 59 60 61 62 63 64 65 [66] 67 68 69 70 71 72 73