หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: มีสาวกคนไหน เล่น instagram ไหมครับ  (อ่าน 128442 ครั้ง)
อี๋~ ว้ายๆ อีพวกไม่มีโมโล่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ตึกแถวชิดลมจ้า  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อันนี้เห็นแล้วฮากาแฟพุ่ง
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อี๋~ ว้ายๆ อีพวกไม่มีโมโล่

เอิ่ม
หว่านได้สี่วัน กล้างอกแล้ว   กรี๊ดดดดด

ตอนนี้มันยังเขินเหรอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ใครไปยุยงมันครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ตึกแถวชิดลมจ้า  กร๊าก

น่าเอากราฟิกไปแปะใส่หน้าตึกแบบนี้เลยอ่ะ  กร๊าก
เดี๋ยวไว้ไปยุลูกค้าแนวๆดีกว่า  อ๊าง~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ต้นยางที่ท้ายสวน

พอเดินเลยต้นยางไปหน่อย มองย้อนกลับไปทิศตะวันออกก็พลันเห็น
รุ้งจางๆ   อ๊าง~

รุ้ง กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing
มีปัญหาเรื่อง instagram ครับ คือว่าผมโหลดภาพที่ซิงค์ในเครื่องมาใส่ฟิลเตอร์ไม่ได้ครับมันบอกว่า No photos ครับ

แต่ทั้งๆที่มีรูปอยู่ใน Photo ครับ !! เลยสงสัยว่ามันเป็นอะไรเนี้ยครับ?

ป.ล. แก้ไขได้แล้วครับ ต้องปิดตัว Retinapad นี่เอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2011, 20:45 น. โดย freeclub » บันทึกการเข้า
เล่นคนเดียวก็ได้เว้ย กร๊าก
ฮือๆ~

ต้นยางท้ายสวน #2

ถั่วงอกเก๊ก

คุณยายพร

ถั่วงอกเง็ก กรี๊ดดดดด

งบน้อย

รูปแรกในชีวิตที่ขึ้น popular page เกย์แอบ

แม่ค้าขายเสื้อผ้าเด็ก อะฮิๆ
https://www.facebook.com/BabyBrandNameHouse
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19