หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หัดใหม่ๆ ทำไม่ค่อยเป็นแต่ฝากติดตาม  (อ่าน 5272 ครั้ง)
New magazine เล่มใหม่ล่าสุดที่ทีมงาน Sky Web ได้จัดทำขึ้น เป็นการรวบรวมเรื่องราวที่เกิดขึ้นใน อำเภอหัวหิน และใกล้เคียงสถานที่ท่องเที่ยวใหม่ๆ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ที่เรารวบรวมไว้ให้คุณอีกทั้งเรื่องราวอินเทรน ที่จะทำให้คุณไม่ตกยุค ทั้งสินค้า เสื้อผ้า อาหาร อุปกรณ์ไอที รอบหนัง ส่งตรงถึงบ้านทุกๆเดือน
 เจ๋ง
โหลดฟรี  E-magazine http://www.huahinskyweb.net/Ebook/mahuahin1/mahuahin001.exe   
 ปลื้ม
หรืออ่านผ่านหน้าเว็บ....คลิ้ก  http://huahinskyweb.net/Ebook/mahuahin1/index.html
ยังไงอ่านแล้ว ขอคอมเม้นด้วยนะคราบ เพื่อเล่มหน้าจะได้ปรับปรุง ไหว้

If u don't know to go left or right, why don't you go forward.
my work
ไม่รู้ว่ามีคนเข้าไปอ่านบ้างหรือปล่าว หน้าแตก
แต่ก็จะยัดเยียดเล่มสองให้ได้ลองติดตาม

อ่าน online ได้ที่นี่ คริคริ
คิดเห็นยังไงก็มาบอกกันได้นะครับ

If u don't know to go left or right, why don't you go forward.
my work
 ฮี่ๆ จ้า
เพิ่งเห็น โหลดทั้งคู่เลยละกันครับ ชอบอ่าน กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ  กึ๋ยๆ
สงสัยใคร่รู้ งง

ปล. มีข้อสงสัยครับ คือหนังสือเล่มนี้เป็น project ของผมเองที่เสนอทางบริษัทแต่ตอนนี้ผมออกจากที่นั่นแล้วเลยไม่มีใครทำต่อ พี่เค้าบอกว่าโปรเจคของเราพี่ไม่เอาไปทำต่อ เลยอยากปรึกษาว่า ถ้าทำต่อเองจะดีไหมครับ เพราะทีมงานที่ทำหนังสือออกทั้งทีม (จริงๆ มีแค่สองคน) แล้วถ้าจะทำต่อจะใช้หัวเดิมดีไหมครับ  ไหว้

my work
ยังไม่ว่างเลย วางไอคอนไว้บนหน้าจอ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พวกคอลั่มที่มีแต่รูปภาพ รู้สึกเยอะเกินไปหน่อยครับ น่าจะมีตัวหนังสือให้อ่านบ้างนิดๆหน่อย พอมีแต่รูปแล้ว มันเหมือนไม่มีเนื้อหาอะไรอะครับ

กาก
 เกย์ออก จัดแบบสอบถามมาประเมินด้วยสิ จะได้รู้  ฮี่...
หน้า: [1]