หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต PJ STANDARD  (อ่าน 5347 ครั้ง)
ขออนุญาตใช้ฟ้อนท์ PJ STANDARD
ในงาน identity ของนิทรรศการศิลปวัฒนธรรม 'เชียงใหม่นาว!'
ที่หอศิลป์กทม. วันที่ 7 เมษายนนี้นะครับ

รบกวนขอ ชื่อ-นามสกุล ภาษาไทย/อังกฤษ สำหรับลงเครดิตบน wall text ของนิทรรศการ
และในสูจิบัตร ทางอีเมลนี้ rabbithood.vajira@gmail.com ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

rabbithood studio
เชียงใหม่
นึกว่า โรบิ้น  กร๊าก

กินรอบวง
อุ๊ยปลื้มมมมม มีคนใช้ฟอนต์เค้าด้วย  ยิ้มน่ารัก

รู้สึกเป็นเกีรยติมากค่ะ

ส่งmailไปแล้วนะคะ แต่ลืมใส่หัวข้อซะงั้น  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2011, 20:50 น. โดย Palm4u » บันทึกการเข้า
น่ารักออก ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนท์นี้ผมก็ชอบ

รอนิทรรศกาลนี้อยู่เลยครับ ว่าจะไม่พลาด  ยิ้มน่ารัก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
แล้วก็คิดได้ว่าตั้งใจจะเพิ่มPJ Standard เวอร์ชั่นตัวหนา ตัวเอียง ตั้งนานแล้ว(นานมากๆ) กร๊าก

นับเป็นโอกาสอันดีที่มากระตุ้นต่อมให้หยิบขึ้นมาทำ

ว่าแต่ใช้โปรแกรมอะไรดี..ตอนนี้ใช้แมคหล่ะ
รอ Fontlab 6 ออกเหมือนกัน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]