หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้านกกินปลี ณ บ้านฉัน  (อ่าน 7563 ครั้ง)

By Lady Vodka D7000 13-105 kit

ฝากตัวให้ห้องกล้องที่นี่ด้วยนะคะ ^^
 โห

โอ้ว ภาพที่หก กางปีกสวยเชียว  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
motionกางปีกสวยมาก
โอ้วๆๆ กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ถ่ายรูปสวยมากเลยครับ  โห

โห ถ่ายนกในสตูดิโอ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 :48:ไม่ได้ถ่ายในสตูดิโอค่ะ แต่ด้านหลังเป็นกันสาดบ้านค่ะ เห็นมันสีขาวเลยปรับให้พื้นหลังเป็นขาวล้วนไปเลยค่ะ ^^ ฮี่ๆ เจ๋ง
มันทำรังเองเลยเหรอคะ  โห

มันทำรังเองเลยเหรอคะ  โห

ค่ะคุณแอ้ ^^ อยู่ตรงหน้าบ้านเลย คุณพ่อก็เลยบอกว่าให้มันทำรังไป ไม่เป็นไรแบ่งให้เขาอยู่ด้วย
+ [Like]

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
กรี๊ดดดดด โหย ชอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เยี่ยมยุทธ์ กรี๊ดดดดด

เจ๋งอ่ะ  กร๊าก

ยามเฝ้าเว็บไซต์
http://th.superbook.cbn.com/
หน้า: [1] 2