หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: [ชวนไปงาน] หนุ่มสาวเอย เรารู้ว่าเธอว  (อ่าน 3955 ครั้ง)
สวัสดีครับมิตรรักชาวฟอนต์
อันที่จริงแล้วผมควรจะต้องมาโฆษณาให้เร็วกว่านี้
แต่ด้วยเหตุแห่งความขี้ลืม จึงทำให้ล่าช้าอย่างไม่น่าให้อภัย

เรื่องของเรื่องก็คือ วันพรุ่งนี้ !! 19 กุมภาพันธ์ 2554
ชุมนุมผมจัดงานเสวนาครับ

แต่ว่าจ่าจะใส่หน้ากากเพื่อปกปิดใบหน้าที่แท้จริงนะครับ ผมคิดว่าก็คงจะเป็นงานเสวนาที่บ้าดี
ตอนนี้จองห้องไว้ 2 ห้องครับความจุรวม 250 คน แต่ตอนนี้ประมาณคนมาได้ซักแค่ร้อยกว่าๆ เท่านั้น

ถ้าใครว่างพรุ่งนี้เชิญที่ ม.ธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ ตึกศิลปศาสตร์ครับ
นอกจากจะได้พบจ่าแล้วจะจะได้พบตัวจริงของผมด้วย หรือถ้าไม่อยากพบก็ไม่เป็นไรครับ  น้องดำ

ในงานจะมีกล่องรับบริจาค เพื่อช่วยออกค่าเครื่องบินของจ่า
เพื่อช่วยให้สถานภาพทางเศรษฐกิจของชุมนุมปลอดภัยจากสภาวะล้มละลาย
ก็ขอรบกวนช่วยกันบริจาคซักคนละยี่สิบสามสิบครับ

รักนะ
เคยเจอมาดนี้มาแล้วตอนบาร์แคมป์ กร๊าก
ใครว่างน่าไปฟังครับ ขอบอกว่าคุ้ม เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นะฮ๊าฟ  กร๊ากกกก

เคยเจอมาดนี้มาแล้วตอนบาร์แคมป์ กร๊าก
ใครว่างน่าไปฟังครับ ขอบอกว่าคุ้ม เจ๋ง

นี่จ่าเรอะ กร๊าก
เพิ่งจะเห็น หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สงสัยว่าจ่า คือหนึ่งในรูปตอนสัมภาษณ์อาจารย์เจษฏาปะ
คุ้นหน้าคุ้นตามาก เหมือนเคยเจอกันมาก่อน แต่คิดไม่ออก
ข่าวมาแล้ว

เหมือนตอนแรกนั่นเต่าใช่มั้ย กร๊าก

ข่าว เวบดราม่า

ใช่แล้ว กร๊าก
(วันนี้เห็นคลิปนี้ที่นี่สองรอบ ที่อื่นอีกสามรอบ ดังจริงๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด เพิ่งจะเคยเห็นเต่าผมยาว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เต่าเป็นสาวแล้วฮ่ะ กรี๊ดดดดด

อีเบลควรไปนะค๊าเนี่ย

คลิปตัวงาน

งานสัมมนา "ดราม่ากับสังคมไทย" part 1

อันที่สองถึงจะเป็นจ่าพูดนะครับ

งานสัมมนา "ดราม่ากับสังคมไทย" part 2

พิธีกรไม่แซ่บสมเป็นดราม่าเลย หมีโหด~

I ROCK , THEREFORE I AM
หุดหิดพิธีกร

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: [1]