หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะแนวสาวกใหม่&เวลคั้มแบ็คสาวกเก่า  (อ่าน 53494 ครั้ง)
ใครๆ ก็แกล้งณเดช ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
น้ำค่ะ  อ๊าง~

รักนะ  อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชื่อเล่นโบว์ค่ะ เป็นเมียยักษ์
นิสัยเสีย ขี้หงุดหงิด ขี้โมโห ขี้รำคาญสุดๆ ใครอย่ามาทำให้หงุดหงิดจะโดนเหวี่ยง
อ้อ ไม่ตอ้งกลัว เพราะเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ปั่นบอร์ด อ่านไม่ครบ เลยไม่รู้จะไปเหวี่ยงตรงไหน กร๊าก

ปล.ขี้หึงฉิบหายเลยค่ะ ไม่ชอบให้ผู้หญิงที่ไม่ใช่ประเภทไอ้ปุก พี่ติ๊ก พี่หน่อย หมี ตั๊กเดือน
เข้าใกล้สามีเกิน 1 เมตร ถ้าใครรู้ตัวว่าชอบมาเจ๊าะแจ๊ะสามีชั้นก็ระวังตัวไว้นะ หมีโหด~

น่ากลัวมั่กๆ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คนหล่อก็แบบนี้แหละ ใครๆก็อยากแย่ง  เศร้า

อ้วก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำไมตูรู้สึกแปลกใจที่ไม่มีชื่อส้มในลิสต์ของโบว์ กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แปลว่าตกข่าวเลิกคบกันไปแล้วค่ะ   น้องดำ

คนหล่อก็แบบนี้แหละ ใครๆก็อยากแย่ง  เศร้า

หล่อที่สุดใน 3 โลกเลยแหละ เกรียน

แปลว่าตกข่าวเลิกคบกันไปแล้วค่ะ   น้องดำ

อ้าวเหรอ เฮ้ย!? แสดงว่าตกข่าวสุดๆ เลยครับงั้น ยอมรับ เศร้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ไม่มีชื่อเค้าด้วย  ฮือๆ~

แต่เค้าก็ไม่กล้าเข้าใกล้พี่แอนเป็นปกติอยู่แล้วนะ  เค้ากลัว  ฮือๆๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 เศร้า ตกข่าวด้วยคน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กรี๊ดเฟ คิดถึง
หายไปนานเลย  กรี๊ดดดดด

อ๊างค์~  หื่น

ปล อ่านแนะนำตัวเจ๊โบ ชัดเจนมาก  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
กิ๊กค่ะ  เกย์ออก

รู้สึกว่า อยู่นี่มานานมากแล้วเกือบ 8 ปีแล้วมั๊งคะ
แต่ไม่ค่อยได้เจอใครเลย

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19