หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากร่วมเตะ เพื่อสุขภาพ เเต่...  (อ่าน 16616 ครั้ง)
เตะกันไกลจังฟะ อยากเตะด้วย
นี่ก็เตะทุกวันพุธ แต่เตะ s-one บางนา นะ

พี่ศักดิ์มาทำไรแถวบางนา ใกล้ๆบ้านผมนะเนี้ย

콧대가 당신을 사랑
คอนโดพี่อยู่สุขุมวิท 101/1 เนี่ย
พบกันครึ่งทาง  หยี
จัดหน่อยๆ ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ได้ๆ ครับครึ่งทางนะ มานี่เลย มาบุญครอง  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าวพี่ศักเมื่อก่อนผมอยู่ 101/1 วชิรธรรม 6 ตอนนี้ย้่ายมาใกล้ๆ bts ละ แหยะ

กัปตันซื้อเกือกใหม่ยังเถอะ  เอือม

콧대가 당신을 사랑
สนามไหน มาบุญครอง

กำลังโหลดข้อมูล .....
อยากไปบ้าง
ขอใกล้ๆหน่อยครับ ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ข้างมาบุญครองมีสนามบอลอยุ่นะ เขาเรียกอะไรนะ ที่มัน เป็น ป้าย bts อะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เทพหัสดิน หรือ สนามศุภดีครับพี่ ค่าสนามถูกๆ  (อิอิ)

콧대가 당신을 사랑
ผม กับเพื่อนๆ เตะกันทุกวันอาทิตย์เช้า... สนาม Golden boy หลังอิมฯ สำโรงน่ะครับ ^^

สนามหญ้าเทียม  6 คน

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

ใกล้บ้าน  กรี๊ดดดดด
ลงชื่อไว้เลยครับ เดี๋ยวน้ำลดเราไปเตะกัน

หน้า: 1 [2]