หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจองงองกระจองงองเจ้าข้าเอ๊ย~  (อ่าน 20059 ครั้ง)
ขายออกแล้วนะ เฮ้ยเฮ้ยเฮ้ยยยยยยยย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สะใภ้มาก มากกกกกกก  โวย

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
จุ๊กกรู้  ลันล้า ลันล้า หยี หยี

ยินดีด้วยจ้า ~  หยี/

อยากเห็นตาลเร็วๆ เชื่อมั่นมากว่าตาลต้องเป็นเจ้าสาวที่สวยโคตรทะลุจักรวาลแน่ๆ
ดีใจๆ คนใกล้ตัวแต่งงานกันเต็มเลย  หยี

ว่าแต่.. เตรียมตัวทันไหมนี่  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 ฮือๆ~ ไม่ทันจ้ะ ขอสูตรลดแขนเร่งด่วนมีมั้ยอ่า

อุกรี๊ดดดดด ยินดีด้วยจ้า

แล้วบอกเราว่ายังๆ  ฮี่...
ไม่ต้องลด
ขายออกแล้ว อย่าได้แคร์สื่อ  โวย
ปัญหาตอนนี้คือยังขาดตากล้องกับตาวีดีโอค่ะ

ขอเปิดเสนอราคา ถ่ายวันเดียวที่เซนทารา แกรนด์ ค่ะ

งานมีตอนเย็น แต่ตอนกลางวันอาจจะถ่ายเก็บตกตอนแต่งตัวพวกนี้

ป๋าเลย์แห่ง exa studio โล่ด  โวย

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ป๋าเลย์แห่ง exa studio โล่ด  โวย

อย่าลืมป๋าอู๋ ตากล้องเกาหลี มือโปร ระดับพระกาฬอีกคน

ยินดีด้วยคร้าบบบบบ
 หยี

จะมีสมาคมแม่บ้านทหารบกมั้ยเนี่ย

กินรอบวง
จ้างเทพแพคคู่จะหมดตัวมั้ยคร้าบบบบบ

แต่งงานครั้งเดียว จัดไปเมพๆเลยตาล  \โวย/  \โวย/  \โวย/

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
โอเย้ \โวย/
จ้างคนกินด้วยมั้ยครับ \โวย/

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
วิวาลอยฟ้า  ว้าววว

Air Hostess เล่น Quidditch กับ Harry Porter

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7