หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจองงองกระจองงองเจ้าข้าเอ๊ย~  (อ่าน 20058 ครั้ง)
เอาวงชั้นลงให้ได้นะตาล
โอ้ว

อุตส่าห์มีบุญได้ผัวซะที
ยังไงก็ขอฝากให้เชื่อฟังผัว อยู่กันอย่างสันติ
อย่าได้ใช้กำลังข่มขู่คุกคามหรือใช้กำลังข่มเหงรังแกกันนะครับ

กรี๊ดดดดด

ฝันเอาเถอะ  น้องดำ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ขอแสดงความยินด้วยนะครับ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แสดงความยินดีด้วยนะครับ  กรี๊ดดดดด

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ยินดีกับเพื่อนล่วงหน้า

เชื่อว่าวันที่13กุมภา แกจะเป็นเจ้าสาวสุดสวย เรียกว่าเจ้าหญิงคงดีกว่า คิดแล้วตื่นเต้นแทน  กรี๊ดดดดด

รอลุ้นว่าองครักษ์เอกจะมีอะไรสะไภ้ในงาานป่าว

ว่าแต่ตอนนี้เริ่มงดมื้อดึกรึยัง  กร๊าก
ยินดีด้วยครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ยินดีด้วยครับ กรี๊ดดดดด

เมื่อไหร่จะถึงงานเราซะทีล่ะอ้ย  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
รอเก็บสินสอดได้ก่อน อ๊าง~

งบน้อย
รุ่นนี้แล้ว ต้องยกให้ฟรีแล้วแถมตัง  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
รอดูภาพวันวิวาห์ คงจะอลัง กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เข้ามากรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดอีกรอบ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หูยๆ ยินดีด้วยพี่ตาล  กรี๊ดดดดด

เมื่อไหร่จะถึงงานเราซะทีล่ะอ้ย  อ๊าง~
พี่บวบ จัดหนักหน่อย  หยี

ดีใจด้วยนะตาล  กรี๊ดดดดด
ยินดีด้วยจ้ะเจ๊ตาล เอานี่มาฝากนะ (หรือว่าเห็นแล้วก็ไม่รู้) จิ้ม ๆ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ขอบคุณทุกคนค่ะ ต่อไปจะได้เข้าสมาคมแม่บ้านฟ้อนต์ล่ะ หยี
ตอนนี้การ์ดก็อยู่ในระหว่างการจัดพิมพ์ พรุ่งนี้คงแล้วเสร็จ
หลังจากที่นอยด์เท่งนอยด์ไปหลายวัน เพราะไม่รู้ว่าไอ้การทำการ์ดแต่งงานพวกนี้ใช้ไฟล์จากอีรัตน์จะดีกว่าร้านรูป
ไอ้ตูมันก็สายถ่ายรูปใช้อีรัตน์ไม่เป็น รอบแรกส่งไปเค้าพิมพ์ให้ไม่ได้
เดือดร้อนกันถ้วนหน้า ดีที่ได้พี่ติ๊กมาช่วย ไหว้ สุดท้ายก็เรียบร้อย
ไม่ตรงใจอย่างเดียวคือตอนแรกจะทำซองแบบตั๋วเครื่องบินเลย
แต่พอตีราคาแล้วแพงกว่าการ์ดสามเท่า อู้ย..
เลยจบที่ซองตองห้า

วันนี้จะไปตะลุยล่าของชำกล้วยกับเทียร่า
พรุ่งนี้ก็บินอีก  ฮือๆ~  เป็นเจ้าสาวฉุกละหุกนี่มันลำบากจริงๆ
แต่มีความสุขนะจะบอกให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ม.ค. 2011, 06:30 น. โดย ยัง มี พุง » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7