หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำฟอนต์ลายมือด้วย ipad  (อ่าน 9329 ครั้ง)
ทำง่ายมากเลยครับ

ตามลิงค์นี้ครับ
URL: http://2ttf.com/VdrlRALV
PIN: 6777
กรี๊ดดดดด ใช้แอปทำเหรอครับ สอนหน่อยๆ
เสร็จแล้วเป็นฟอนต์เอามาใช้ในวินโดวส์ได้เลยใช่ไหม กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอพเสียตังค์คับ
อธิบายยาวๆ หน่อยครับ อยากทำเป็น ฮือๆ~
เสียตังค์เท่าไหร่ ไม่แพงจะได้ลองซื้อมาเล่นครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ifont maker 6.99 $
กะว่าพอบอกว่าแอปเสียตังแล้วคนมุงจะกระเจิง อะไรแบบนี้รึเปล่าครับ  กร๊าก

กะว่าพอบอกว่าแอปเสียตังแล้วคนมุงจะกระเจิง อะไรแบบนี้รึเปล่าครับ  กร๊าก
กร๊าก กร๊าก

คนไท้ คนไทยเนอะ

ยังไม่ทันมีใครถามเรื่องเงินแท้ๆ  กร๊าก

perfectionist
พี่แอนได้ซื้อรึเปล่าคะ
อยากรู้ว่ามันใช้ทำภาษาไทยแล้วเวิร์คจริงๆ รึเปล่า
ยังไม่มีไอแพดเลยครับ ฮือๆ~
ถ้าได้เมื่อไหร่จะลองโหลดมาเล่นเป็นตัวแรกเลยเอ้า

ทิพย์ลองโหลดตัวข้างบนไปทดสอบดูก่อนก็ได้นะ

ลองพิมพ์ใน illus ดูแล้วผลปรากฏว่า วรรณยุกต์ลอยนะจ๊ะ

พี่ว่ายังดีนะ คือเรามีตัวอักษรไว้เรียบร้อยแล้ว
ก็เหลือแค่เอามาหยอดใส่ตารางแล้วก็จัดที่เหลือ
งานเบาลงรึ่งนึงเลย เจ๋ง ได้สไตล์จากนิ้วมือด้วย

งั้นซื้อ App นี้แล้ว ก็ยังต้องซื้อ Fontlab ด้วย  ฮิ้ววว
ฮ่าๆ ฮือๆ

เอาล่ะ ไอแพดมาแล้ว
เดี๋ยวจะลองซื้อมารีวิวดูครับ
(ใช้งบกองทุนเว็บฟอนต์นี่แหละ กร๊าก)

คราวนี้จะไม่ใช่ลายมือครับ
แต่จะเป็นลายนิ้วว  หยี

แน่จริงกดดิ เฟซบุ๊คผมเองแหละ...
www.facebook.com/suyasita
หน้า: [1] 2