หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อฟoนต์ภาคสาม : มีตติ้งครั้งที่4  (อ่าน 27861 ครั้ง)
โลโ้ก้ไม่มีแบบเว็กเตอร์เหรอครับ  เกย์ออก

เดี๋ยวขอพี่แอนให้ครับ

กินรอบวง
เฮ้ยบักตั้ง เค้าขึ้นราคาแล้วนะ ไม่รู้เหรอ ตัวละพัน หมีโหด~

www.f0nt.com/logo.zip ครับ เกย์ออก

ลุงอ๊าห์ กร๊ากกกกก!!!

ว่าแต่ อยู่ดีๆ อีตั้งมาจัดประกวดแบบนี้ได้ยังง้าย อ๊ากกกกก
ถ้าทำทั้งที ทำเป็นร้อยตัวดีไหมครับ
เผื่อจะเอามาขายหน้าเว็บได้ด้วย เพราะหลังจากมีตติ้ง เดาว่าเงินกองทุนฟอนต์คงร่อยหรอเต็มทน ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แปะ

ทำขายหน้าเว็บต้องเปลี่ยนเป็นแบบบล็อกมั้ยพี่

ใช่ ถ้าจะทำงั้นก็ระบบอุตสาหกรรมเลยครับ
เอาไหมล่ะๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาๆ แล้วเราก็ทำผ้าพันคอสี ต่างหาก แต่ใส่เสื้อเหมือนกันหมดเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าเป็นเสื้อแบบทำทีละร้อยตัว หาเงินส่วนที่เป็นกำไรไว้เข้าเว็บ
ก็ราคาเหลือตัวละ 150 ยังได้ครับ (อันนี้ราคาวงในนะ)

ทำแพงต่อตัวไปเลยไหม แต่ได้เสื้อโปโลไรเงี้ย หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เรื่องขายเสื้อเหมือนแว่วๆว่าแอนเกริ่นมานานละนะ  เกย์ออก
ก็มีทั้งยืดทั้งโปโลเลยก็ได้ แต่ยืดน่าจะขายง่ายดีนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
งั้นรอพี่แอน ฟันธงอีกทีครับ ว่าจะ ทำแบบDIY หรือ แบบอุตสาหกรรม ซึ่งถ้า เอาแบบอุตสหกรรม จะได้เหลือเพียงตัวละร้อยห้าสิบเอง

กินรอบวง
เชียร์ทำขายหน้าเว็บหาตังค์ฮะ

จะบอกว่า ตัวที่สามทำที่ชนะเลิศตอนนั้น
ผมใส่นอนได้อย่างเดียวเลยจริงๆนะ กร๊าก

เอาจริงๆ ลายมันอาจจะลงตัว
แต่มันไม่สวยในความเป็นเสื้อยืดเลยสักนิด หมีโหด~

I ROCK , THEREFORE I AM
ผมใส่ไม่ถึง 5ครั้ง  หมีโหด~

กลัวเก่า  น้องดำเหงื่อตก

เอาจริงๆ ลายมันอาจจะลงตัว
แต่มันไม่สวยในความเป็นเสื้อยืดเลยสักนิด หมีโหด~

ก็ต้องเข้าใจเซนส์ของปวงประชาด้วยนะครับ
บางทีดีไซเนอร์เองก็อยู่ในโลกที่ ..ยังไงดีอ้ะ
เหมือนพวกหูทอง ฟังลำโพงกระป๋องแล้วคันยิกๆ อะไรงี้ กร๊าก

ส่วนถ้าทำเสื้อโปโลเนี่ย น่าสนใจครับ กรี๊ดดดดด
เพราะคราวก่อนก็คุยๆ กันไว้แล้วเหมือนกันว่าน่าทำ
เพราะคนวัยทำงานจะได้ใส่เสิ่ยได้ด้วย กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8