หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: 10 อันดับอุปกรณ์แปลกๆในห้องน้ำ  (อ่าน 3028 ครั้ง)

อันดับที่ 10 Blood Bath Shower Curtain

สำหรับใครที่ ตอนอาบน้ำจะนัวเนีย ไม่อยากอาบน้ำไม่อยาก แปรงฟัน เอาแต่นั่งชักโครกไม่ขยับตัว อุปกรณ์อันนี้ช่วยให้คุณตื่นตัวแน่นอน ฮาฮา หรือไม่ก็ ช็อคตายไปเลย

อันดับที่ 9 Butt / Face Towel

ที่นี้จะได้รู้ซะที ว่าตรงไหนเอาไว้เช็ดก้น เช็ดหน้า ไม่งั้นเช็ดก้นก่อน และค่อยมาเช็ดหน้าประจำ

อันดับที่ 8 Goatee Saver

อุปกรณ์สำหรับท่านที่ไว้เคราแพะ ทำให้ เคราแพะสวยงาม

อันดับที่ 7 Toothpaste Dispenser

ใครที่ขี้เกรียจบีบยาสีฟัน เราแนะนำเจ้านี้เลย

อันดับที่ 6 Toilet Seat Heater

ขนาดนั่งปลดทุกข์ในหน้าหนาวอาจจะ สั่นได้ แนะนำอุปกรณ์ตัวนี้เลย ขณะที่คุณปลดทุกข์ก็จะรู้สึกอบอุ่นอย่างแน่นอน

อันดับที่ 5 Shower Sponge Microphone

อุปกรณ์ขัดตัวที่รูปร่างเป็นไมค์เหมาะแก่ผู้ที่ชอบ ผันตัวเองมาเป็นนักร้องเสียงทองตอนอาบน้ำ ฮาฮา เพิ่มอารมณ์ในการร้องนั้นเอง

อันดับที่ 4 iPOD Stereo Dock and Toilet Paper Holder

ในระหว่างที่คุณกำลังปลดทุกข์ คุณอาจจะเบื่อการอ่านหนังสือแล้ว เราแนะนำเจ้านี้ เพียงคุณติดมันและตอนคุณเข้ามาปลดทุกข์เพียงแค่หยิบ Ipod ติดมือเข้ามา ระหว่างที่คุณปลดทุกข์ก็จะมีเสียงเพลง กล่อมเกลา อารมณ์ ง่ายต่อการปลดทุกข์อีกด้วย ฮาฮา

อันดับที่ 3LED Heat-Sensitive Shower Light

ใครที่เบื่อการอาบน้ำฝักบัวธรรมดาๆแล้วละก็ เพิ่มสีสันระหว่างอาบน้ำด้วยเจ้านี้เลย จะทำให้คุณรู้สึกแปลกใหม่ หวือหวาแน่นอน

อันดับที่ 2Waterproof Notepad

สำหรับคนที่ชอบมีไอเดียผุดขึ้น มาตอนอาบน้ำละก็เราแนะนำเจ้านี้เลย สมุดจดกันน้ำ เพียงแค่นี้คุณก็จะสามารถเขียนไอเดียของคุณระหว่างที่คุณกำลังอาบน้ำได้แล้ว

อันดับที่ 1 Nose Gel Dispenser

ที่กดสบู่แบบธรรมดาๆ ก็มีให้เห็นกันให้เกลื่อนๆ สำหรับอันดับ1 เหมาะกับคนที่ชอบของแปลกจริงๆ เพราะมันเป็นรูปของ "จมูก" และยิ่งตอนเรากดสบู่ จะยิ่งเหมือน "น้ำมูก" มากมาย

มาโพส user เดียวกันก็ได้นะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รู้สึกว่าจะฟังไม่รู้เรื่องนะครับ

สื่อสารได้ทางเดียวรึเปล่า

(พูดดีๆ)
คือมันมีกระทู้ที่ไว้รวมอะไรแบบนี้อยู่น่ะครับ ใช้ดุลพินิจเลือกเอาครับระหว่าง "ไปเจอมาเห็นว่าเจ๋งดี" กับ "ไปเจอมาเห็นว่าตลกดี"

ถ้าไม่รู้เรื่องอีกก็ปล่อยเบลอละครับ เชิญไปใช้บอร์ดโต้คลื่นหลังบ้านผมได้  ฮิ้ววว
โชว์ผลิตภัณฑ์เจ๋งๆ ก็มี หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อุ้ยๆ ก็อปมา  แหยะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ก็อปเขามาแปะนี่ไม่ดีนะครับ
แทนที่จะให้เครดิตเขาซะหน่อย
หรือไม่ก็ลองอ่านคอมเมนต์ของชาวบ้านชาวช่องแล้วปฏิบัติตามหน่อยจ้ะ
เพราะที่นี่ไม่ใช่เว็บเด็กดีนะคร้าบ จะได้แปะได้เรื่อยเปื่อย

ขอเตือนครั้งที่หนึ่งละกันครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]