หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Font ที่ใช้ในหนังสือการ์ตูน วิบูลย์กิ  (อ่าน 6661 ครั้ง)
หาจนมึนแล้วครับ  ฮือๆ~

ใครพอจะรู้บ้างว่าหนังสือการ์ตูนของ วิบูลย์กิจ หรือ สยามอินเตอร์คอมมิก เขาใช้ Font อะไรง่า อ้วก

แบบนี้ง่า http://www.seemanga.com/series/k2/ch109/pg01.html

ขอบคุงงับ ไหว้
 หน้ามึน  กรอบบน ชื่อตอน กับกรอบล่าง ก็ใช้คนละฟอนต์ครับ เอาชื่อของอันไหนดีครับ

งง

TypeDesigner / BlackBerry Staff @ pdamobiz
รอพี่สิงห์เข้มแปปนึงนะ  เกย์ออก

ขอโทษครับ ลืมบอกไม่ละเอียด  เศร้า

จะเอาตัวหนังสือที่เป็นคำพูดน่ะครับ

(ช่องบน กับ ช่องล่าง จะเป็นคนละฟอนต์กัน)

คือโหลดการ์ตูนมาแล้ว(เยอะด้วย)

จะเอามาแปลอ่ะครับ  ไหว้
แปะรูปโลด

อยากรู้ว่า Font ที่ใช้เป็นคำพูดคือ Font อะไรครับ

(จริงๆมันน่าจะเป็น Font พื้นๆแต่ก็หาไม่เจอง่ะครับ)

ใครทราบช่วยบอกทีครับ

ฮือๆ~ ไหว้

น่าจะ UPC-Rose หรือเปล่าครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1]