หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมพ่อบ้าน The Movie  (อ่าน 59171 ครั้ง)

ถ้าออกไปได้แล้วเค้าจะต้องถ่อไปบ้านลุงกันทำไมเล่า กร๊าก

อันบัน ♥
งั้นแสดงตูไปค้างแล้วก็ไม่ต้องกลับบ้านแล้วสินะ  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
เข้ามาลบอีชาร์ป เกรียน

งบน้อย
จะบอกว่าวันที่ 10 ยังไงก็ไม่ว่างครับผม  ฮือๆๆ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ไม่เป็นไรละกัน.. ยังไงวันที่ 9 ก็ช่วยสอนเรื่องถ่ายวิดิโอให้หมดจดเลยนะ
พี่ไม่เคยใช้ D90 ถ่ายวิดิโอน่ะ ต้องรบกวนด้วยละกัน

อันบัน ♥
นิดนึงนะ D90 วีดีโอมันเป็นการเรียง jpeg ไม่เหมือนกล้องรุ่นที่ใหม่กว่า พวก 7D 550D ที่เป็นวีดีโอจริงๆ
เห็นเขาว่ามีปัญหาเวลา import ไปแก้ไขไฟล์ที่ adobe premiere
ไม่รู้ว่าอรลองแล้วว่ามันเวิร์คหรือยังนะ ถ้ายังลองก่อนก็ดีนะ

วันที่ 9 ไปไม่ได้แหละ ติดเป็นสต็าฟทริปการกุศล

เคยถ่ายสั้นๆน่ะค่ะ แต่ไม่ได้เคลื่อนกล้องน่ะค่ะ
เลยไม่รู้เวลาถ่ายวิดิโอที่ต้องเลื่อนกล้อง โฟกัสจะเป็นไง

ตอนนั้นอรทำใน After Effect ไม่มีปัญหาค่ะ  อ๊าง~

อันบัน ♥
ลองถามดูก่อนน่ะ แต่ถ้าโอเคก็ดีแล้ว

mv สิงห์โต นำโชคกับ 25 hours ก็ใช้ D90

ดีเก้าศูนย์ของตัวเองถ่ายแล้วมันมีเส้นๆ เคลื่อนลงเป็นคลื่นเลยค่ะ
ไม่รู้ว่าปกติหรือเปล่า งง

หนูอรชวนแล้วปฏิเสธเหรอ ลบๆๆๆ โวย

ไอ้ชาร์ปได้รับเชิญไปค้างบ้านอร ลบๆๆๆๆๆๆ โวย

อ้าวๆๆ ลบๆๆๆ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้ามาฮากับสตอรี่บอร์ด กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
รอชม  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
รอชม  กรี๊ดดดดด

555 รอดูด้วย
สมาคมพ่อบ้านภาคอีสาน ไปรวมกะลุงอ๋าห์ถ่ายส่งไปได้มั๊ย ฮ่าฮ่า
เว้าอีสานด้วยนะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12