หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: :+: Novice Fashion :+:  (อ่าน 35193 ครั้ง)
พี่อู๋ตัดหน้าอ่ะ  ชิ

http://dogvision.multiply.com/

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
คุณภาพไก่กาปาจิงโกะ << นี่อีเบลใช่มั้ย  กร๊าก

เค้าไม่พูดกันเหรอครับคำนี้  กร๊าก

เอาดิชาร์ป พี่เขามาแล้ว อยากกินยาขมมั้ย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นั่งดูรูปรวมแล้วเข้าใจนะว่ามันเป็นแฟชั่น แต่อืมมม ยังไงดี นึกคำพูดไม่ออก ง่ะ

ชาร์ปสงไปละ รอยาขมได้เลย  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

เรื่องขมๆ ของถนัด  :หิว:

เหี้ย

นี่กูก็อปงานต่างประเทศมาหรอวะเนี่ยยยยยยยยยยยยยยย
คิดเองทั้งหมดนะเนี่ย ปรึกษาพี่อู๋ ปรึกษาคนอื่นเยอะมาก

ขมพอปะ โครตเกรียนอะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
งานสะดุ้งกล่องของขวัญโครตกากอะ  คงไ่ม่เลียนแบบใครดี ขอแปลกๆ กร๊าก กร๊าก

มันประกวดถ่ายภาพแฟชั่น รึประกวดภาพแปลก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2010, 18:09 น. โดย เบลซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

ตรงกับรสนิยมผมครับ  น้องดำ

ทุกข์เสน่หา 
ผมดันชอบรูปที่ไม่ได้ส่ง  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2010, 18:17 น. โดย คาโปเอ็มร่า » บันทึกการเข้า

ถ้าตอบเคลียมั้ย ไม่เคลียนะ เกรียนมาก  กร๊าก

มาตฐานแฟชั่นไทย ไปไกลถึงนอกโลก  กร๊าก

แถมมีกัดต่อด้วยแนะ ใช้สมองนิสนุง  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2010, 18:20 น. โดย เบลซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

อ่านแล้วปี๊ดแทนเลยพี่ชาร์ปงานก๊อป  โวย โวย โวย โวย
เห้ยใจเย็น เกรียน

เข้าใจฟีลของงานละ

คำว่าก็อปในที่นี้คือเราอ้างอิงงานเมืองนอกมากไป คือมันต้องแบบนี้ แต่งหน้า ทำผม นอกกรอบไม่ได้
ไอ้ที่เข้ารอบ คือมันคุมฟิลของงาน ดูแล้วจินตนาการต่อได้  งานของชาร์ปมันยังไม่ถึงจุดนั้น อันนี้ต้องยอมรับนะ

แต่งานที่ไม่มีไอเดีย ก็ถ่ายให้มันสวยเว่อร์ ก็ได้เข้าไป

อย่าลืมว่าแฟชั่นมันคือความแรง ทำยังไงก็ได้ให้โลกหันมามอง อะไรที่เป็นประเด็นที่ทันสมัย หรือแปลกแหวกแนวสุดๆ ให้นอกกรอบไปเลยก็ได้
แต่นอกกรอบในที่นี้ ต้องทำให้คนดูคิดต่อ รู้สึกสัมผัสงานมันได้ ไม่ใช่ถ่ายมามั่วๆ

งานที่เข้ารอบบางอันคุณภาพมันห่วยจริง เหมือนเอาตูดเขี่ยแบบเบลว่า
แต่เขาคงมองในแง่ของนักศึกษาละมั้ง ในฐานะที่ไม่มีงบอะไรมาก เขาเลยไม่เอาคุณภาพของงาน(แสง รีทัช)
มาเป็นตัววัดแบบต้นๆ

แค่ตอนนี้ต้องรอดูงานที่ตกรอบดีกว่า ว่าอันไหนที่กรรมการพลาดไปบ้าง

เกรียน เกรียน เย็นไว้

ตอนนี้คิดซะว่าประกวดงานภาพแปลก คิดซะแบบนี้ก็ถือว่าภาพที่ถ่ายมาตรงประเด็นดี   เกรียน

ไม่รู้นะ คำว่านักศึกษาไม่ได้แปลว่าอนุญาติกาก งานนศ.ที่ประกวดงานอื่นๆก็โอเคออกไม่เคยเห็นภาพเข้ารอบหน้าตาแบบนี้  กร๊าก

(อีชาร์ปก็ นศ งานก็ไม่กากนะถึงมันจะแก่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2010, 18:24 น. โดย เบลซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

ชาร์ปมันงานดีจริง แต่ฟีลลิ่งมันยังไม่ได้น่ะ คือมันไม่แรงพอ

กรรมการคงลงความเห็นว่ามันต้องแปลกละมั้ง เกรียน

รอพี่ๆมาลงความเห็นครับ  ไหว้

แอบอ้าง
ตรงครับ แต่เหมือนก้อป หนังสือฝรั่งมา แต่มันยังไม่ถึงครับ

อีกนิดนึง งานประกวด โชว์ความคิดนิดนึง งานกอป ไว้ฝึกสกิล ครับ

มันความคิดผมล้วนๆ อ่ะ พี่อู๋ก็รู้ ผมปรึกษาพี่อู๋ตลอดว่าแบบนี้ๆๆๆๆโอเคมั้ย

งานชาร์ปชอบจริงๆ นะ
แต่ถ้ามองจริงๆ เหมือนงานนิตยสารทั่วไป
ถ้าอยู่ๆ ไปเจอโผล่อยู่ที่ไหนก็คงคิดว่ารูปจากนิตยสาร แล้วปล่อยผ่านไป

แต่ไม่เคยคิดเลยว่าลอกฝรั่งมา  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10