หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ ผู้สร้างฟอนต์ทุกๆท่าน ครั  (อ่าน 4007 ครั้ง)
Ti_Circular
2547_Ddinya11
2547_Dnarak-01
..
เอาไปทำซองใส่รูปติดบัตร (ทำไปแล้ว  อ๊าง~ ฮี่ๆ)

2005_iannnnnGMO
..
กำลังจะเอาไปทำป้ายร้านถ่ายรูปครับ  ปลื้ม

...
เนื่องจากบางฟอนต์ เอาไปใช้ซะก่อนแล้ว เลยมาขอขอบคุณครับ ที่ทำฟอนต์สวยๆให้ได้ใช้ ขอบคุณมากๆครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
และยังมีฟอนต์อื่นๆ ที่เคยเอาไปใช้งานอีกหลากหลายเลยทีเดียว ส่วนใหญ่เป็นงานพวกนามบัตร
เดี๋ยวไว้ รวบรวมมาลงดีกว่าว่าเคย ใช้ฟอนต์ใครไปบ้าง แล้วจะตามขอบคุณอีกทีนะครับ หวังว่าคงไม่ว่ากันเนอะ ไหว้ กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด เย้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]