หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: อูคูเลเล่ (แตกหน่อ)  (อ่าน 199804 ครั้ง)
กร๊าก ทีนี้คนก็จะแห่มาดูหนูอร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
และบักอ้วนในคลิปก็จะเป็นอีกตัวละครนึงที่คนกล่าวถึง เกย์ออก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
กำลังสืบราคาอู๊คอยู่แล้วมาเจอจู่นี้พอเข้า

พอดีว่ากำลังหาซื้อ ที่ราคาสบายกระเป๋า ดีไซส์เก๋ๆอยู่

ทีแรกเล็งๆ Makala MK Series ไซส์ Soprano อยู่ เพราะราคาถูกดี ติดตรงมันเรียบๆไปนิดนึง

//ตอนนี้อยู่ระหว่างฝึกครับแอบไปยืนเล่นฟรีที่ชั้น4 ขายเครื่องดนตรีที่มอลฯงามฯ อยู่หลายวัน  ง่ะ

ตามที่หนูอรบอกครับดิจิตัลเกตเวย์ง่ายดี แต่รอสิ้นเดือนนี้ของริบบี่ผลิตเอง(ออกแบบและผลิตมาตฐานเดียวกันกับอะนุยนุยครับราคา3ไซ๊ส์ก็2200/2700/3200ครับตามลำดับไซ๊ส์ ส่วนผมกะว่าจะไปดูตัวกลางกับตัวใหญ่เหมือนกันครับ(เริ่มเนียนๆเข้าวงการตามเค้าไปทีละนิดๆ กร๊าก)

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
ไปเห็นรูปเวิร์ลซีรี่ย์มาแล้วครับ  อ๊าง~ อ๊าง~

แต่กลัวว่า ของมาแล้วจะไปสอยมาไม่ทันจัง   ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ย. 2010, 18:45 น. โดย SketcH » บันทึกการเข้า

พื้นที่โฆษณา...

http://cb-friends.exteen.com/
มีที่ไหนรับสอนไม๊คะ แบบไม่้มีพื้นฐานอะไรเลยซักอย่าง  อ๊าง~
อยากเล่นเป็นมากๆๆๆ ยิ่งฟังเสียง ยิ่งหลงไหล  ปลื้ม

แต่ราคาก็นะ....

อยากได้รุ่นเดียวกับพี่อร หมีๆดี  ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ

มีที่ไหนรับสอนไม๊คะ แบบไม่้มีพื้นฐานอะไรเลยซักอย่าง  อ๊าง~
อยากเล่นเป็นมากๆๆๆ ยิ่งฟังเสียง ยิ่งหลงไหล  ปลื้ม

แต่ราคาก็นะ....

อยากได้รุ่นเดียวกับพี่อร หมีๆดี  ยิ้มน่ารัก

ถ้าอิ่มไม่ติดว่าอยากให้คนเก่งมากๆสอน อรพอสอนพื้นฐานได้นะ อ๊าง~

ไว้มาเมื่อไหร่นัดเจอแล้วกัน  หยี

อันบัน ♥
ขอบคุณค่ะพี่อร  กรี๊ดดดดด

ไว้กลับไทยค่อยว่ากัน
แต่คงต้องถอยมาก่อนซักตัว

รวมแล้วมัน้ท่าไหร่อ่ะคะ
แบบเอาค่าสาย ค่าเคส ค่าจูนเนอร์ หมดเลย
งบน้อยอ่ะ  ง่ะ ไม่งั้นจะถอยมือสอง

ฮ่าๆ ฮือๆ
ไปเห็นรูปเวิร์ลซีรี่ย์มาแล้วครับ  อ๊าง~ อ๊าง~

แต่กลัวว่า ของมาแล้วจะไปสอยมาไม่ทันจัง   ชิ

Italy กับ Australia น่ารักจัง ยิ้มน่ารัก
เคยเห็นเพื่อนเอาอู๊คไปมหาลัย ฟังสดๆ แล้วชอบอะ
เสียงมันฟังดูชิลๆ ดี
เริ่มอยากได้ละ กร๊าก

ตั้งงบก่อนเลยอิ่ม ..ถึงจะคำณวนได้โดยคร่าว

อันบัน ♥
3000 ทุ่มสุดตัวเลยจ้า  ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
ช้างไทยๆ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
สวยมาก เห็นแล้วอยากได้เลยเนี่ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ช้างไทยๆ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
สวยมาก เห็นแล้วอยากได้เลยเนี่ย
กรี๊ดดดดด
กำลังชั่งใจว่าจะซื้อของมือสองหรือมือหนึ่งดี

ไปเจออู๊คในร้านรับจำนำ หน้าตาหล่อเหลาถูกใจ
ติดที่แฟนติงว่าจะซื้อทำไมไม่ซื้อของใหม่ไปเลย

ไอ้เราก็ไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านดนตรี(เล่นเป็นแต่ดนตรีไทย) เลยไม่แน่ใจว่าของเก่าที่ช้ำมือมาแล้วมันจะทำให้คุณภาพของตกลงไปหรืออย่างไร
หวัดดีคับทุกๆคน ผมเพิ่งเข้ามาอ่ะ
เพิ่งจะรู้จัก อูคูเลเล่ อ่ะครับ รู้สึกสนใจ
มากเสียงเพราะจังๆ ไม่ทราบว่าเล่นยากมั๊ยอ่ะครับ
แล้ว เราจะเริ่มยังไงดีอ่ะครับ

รบกวนด้วยนะๆครับ
ลองเริ่มทำความรู้จักตั้งแต่หน้าแรกได้เลยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 31