หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: อูคูเลเล่ (แตกหน่อ)  (อ่าน 199770 ครั้ง)
เรียกผมว่าพี่ กันเลยทีเดียว  ฮือๆ~

กินรอบวง
ฮะ พี่ตั้งฮะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
สำหรับตูนี่ จับกีต้าร์ไม่ได้เลย..

(ไม่มีมุกอะไรทั้งนั้น)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จับแล้ว มันเจ็บนิ้วเหรอครับ

ชง

อ้าว.....

....

น้องดำ

กินรอบวง
อ่านจู๋นี้มากๆ จากไม่อยากได้เริ่มอยากได้แล้วสิ  กร๊าก

เรียกผมว่าพี่ กันเลยทีเดียว  ฮือๆ~
ก็เป็นพี่ตั๊ง ไม่ใช่เหรอ  กรี๊ดดดดด

มามะ ตั้งเป็นชมรมอูคูเลเล่

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
แอบอ้าง