หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ศุกรนี้ใครแวะไปแถวฝรั่งเศสบ้างครั  (อ่าน 5206 ครั้ง)
คือว่า พอดี ทำงานแล้วงานเสร็จไม่ทันบางส่วนว่าจะต้องส่งตามไป ใครแวะไปแถวนั้น ช่วงศุกรเสาร์นี้  ฝากเอางานไปส่งให้ด้วยได้มั้ยครับ กรี๊ดดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2010, 22:07 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ฮือๆ~  ไม่มีใครไปกันเลยเหรอครับ

งั้นใครช่วยคิดทีว่า ผมจะส่งของไปฝรั่งเศษ อย่างไง ถึงจะทันวันอาทิตย์นี้  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีตั้งใจพิมพ์ผิดใช่ไหมครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ได้ตั้งใจครับ พิมพ์ผิดจริงๆ  ฝรั่งเศส ฮือๆ~

ลุงอ๋าห์ลงโทษผมที ฮือๆ~

นี่แน่ะ!  อึ๊บส์!
 หื่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลงโทษได้น่ารักน่าชัง  หื่น

ฝรั่งเศสหรือแมคโครครับ ดูแวะกันง่ายเกิ๊น~  ง่ะ
เสาร์นี้ไปโคราช ฝากไปโคราชก่อนไหม
แล้วค่อยหาใครที่จะไปฝรั่งเศสอีกที  อืมมมมห์

ลองถาม UPS ด่วนพิเศษดูมั๊ยคะ
น่าจะถึงทันนะ

เคยส่งของไปให้โฮสต์ที่เมกา
ส่งธรรมดา อาทิตย์เดียวก็ถึงละ
ใช้ประตูไปไหนก็ได้สิ

งบน้อย
กำลังจะถามเลยว่าสรุปใช้กี่วัตต์ดี

ผิดจู๋  น้องดำ
อาจจะไม่เกี่ยวกัน แต่พอดีนึกขึ้นได้
ป้าขายฝรั่งหน้าตึกหนึ่งแกบอกว่าช่วงนี้ฝรั่งแพงมาก
เมื่อก่อนลูกละสิบบาท ต่อมาขึ้นเป็น 15 - 17
และล่าสุดลูกละ 20 บาทแล้ว!
แต่ฝรั่งของแกอร่อยจริงๆ นะ มันไม่แข็งน่ะ นึกออกมะ
ฝรั่งที่เคี้ยวง่ายถือเป็นสุดยอดฝรั่ง และของป้าแกเป็นแบบนั้น

สรุปว่าเดี๋ยวนี้ถ้าจ่าย 10 บาทก็จะได้แค่เศษฝรั่ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊ากกกกก!!!

กร๊าก

พี่แอน WIN
ชักสงสารจักรี หมีโหด~

ใช้บริการ FedEx UPS DHL เหอะ

งบน้อย
หน้า: [1] 2