หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Skoolbuz Awards 2010 แล้วการเรียนก็จะไม่น่าเบื่ออีกต่อไป  (อ่าน 6713 ครั้ง)
ว้า แบบนี้พี่โบว์เสียใจแย่เรย   อ๊าง~

หมีโหด~ หมีโหด~

ตกลงงานประกวดนี้บริสุทธิ์เพราะสีหน้าโบว์ตอนประชุมใช่มั้ย  กร๊าก
หมีโหด~ หมีโหด~

ฮือๆ~ ฮือๆ~

เอาเป็นว่า หลังวันอาทิตย์ ถ้าทำเสร็จทัน จะส่งนะครับ  ลันล้า

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
ส่งเป็นเว็บเลยก็ได้นะ ถนัดนี่ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ส่งละ ยุ่งมากตั้งแต่มาอยู่นี่
ไม่ก็เหนื่อยก่อนจะทำอะไรใหญ่ๆไหว  ฮ่าๆ ฮือๆ ปีหน้าเจอกันน้าจุ้บๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พึ่งได้ประมาณ 50% เอง  โวย จะทันไหม๊เนี่ย

เลยได้ลากเพื่อนมาช่วยมานอนค้างที่บ้านด้วยเลย

แถมยังมีงานตัดต่อวีดีโออีก ยังไงทำแค่ไหนก็ส่งแค่นั้นนะครับ

(คืนนี้ไม่หลับไม่นอนแล้ว)

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
 ฮี่ๆ ระวังจะไม่ทันเอานะ

ทำดีๆด้วยล่ะไม่งั้นอาจ อดไปสิงขโปร์  หมีโหด~

วันนี้มีคนส่งเพียบเลย สนุก กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องขออภัยมานะครับพี่แอน ไม่สามารถส่งได้ อุสาห์ตั้งใจทำ  ฮือๆ~

เขียนระบายไว้แล้ว เสียดายมากกก ปีหน้า้เอาใหม่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ย. 2010, 19:22 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

ได้ๆ เจ๋ง

วันนี้วันสุดท้าย คนส่งทะลักเลยครับ
มีงานเจ๋งๆ แบบ เหยดดดดดด!! อยู่หลายชิ้น
ทำให้รู้ว่าเด็กไทยระดับนานา-สาม ยังมีอยู่อีกเยอะ
ประเทศไทยมีความหวังแล้ว โวย

เยอะเลยเหรอ สิ้นหวังแล้ว  ฮือๆ~

เยอะจริงๆ งานเข้าแล้ว พรุ่งนี้ไปช่วยกันคัดเลือกรอบแรกกันไหม บ่ายสอง กร๊าก

ฮี่ๆ ถ้าตื่นเช้าจะไปนะครัฟ

ส่วนหนึ่งจากงานประกาศผลครับ
อีทีมนี้ชนะซะด้วยนะ กร๊าก

ต๋งหม่งเหมียวขื่อ (Live at Siam Discovery Grand Hall)

หน้า: 1 [2] 3