หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Skoolbuz Awards 2010 แล้วการเรียนก็จะไม่น่าเบื่ออีกต่อไป  (อ่าน 6709 ครั้ง)
อย่างน้อยงานประกวดที่ผมจัดอยู่ตอนนี้ก็บริสุทธิ์นะครับ
จานแว่นไม่ส่งเด็กเข้าประกวดมั่งเหรอ เหลือเวลาส่งอีก 15 วันเองนะ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่างน้อยงานประกวดที่ผมจัดอยู่ตอนนี้ก็บริสุทธิ์นะครับ
จานแว่นไม่ส่งเด็กเข้าประกวดมั่งเหรอ เหลือเวลาส่งอีก 15 วันเองนะ คริคริ

เอ้ยผมเพิ่งรู้
ลองถามเด็กดูก่อน ถ้าเขาสนนะ

ิอยากส่งสคูลบัซ  ฮ่าๆ ฮือๆ

อันที่จริงบล้อกที่ได้โหวตเยอะๆมันก็ไม่ได้ดีทุกอันนะ
มีอันนึงเขามาโวยเหวี่ยงบ่อยๆ คะแนนโหวตเยอะ แต่บล้อกมึงมีไรเนี่ย หมั่นไส้มากกกก กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โอ้ว ระดับเด็กวาดๆ เขียนๆ เรียนศิลปะนี่เหมาะเลยครับ ยิ่งระดับมัธยมด้วยแล้ว (รับแค่มัธยมนะ)
ยิ่งตอนนี้งานที่ส่งมายังไม่ค่อยเข้าเป้าเลย ห่างชั้นนานาหลายร้อยขุม

ยุเด็กให้ทีนะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้เลยๆ คิดว่ามีเด็กสนใจ
แต่เขาอาจจะส่ง ในนามโรงเรียนประจำเขาแหละ กรี๊ดดดดด

ใช่ครับ เพราะให้รวมทีมกะเพื่อนสามคน แล้วก็ อ.หนึ่งท่านจากโรงเรียนเดียวกันครับ กรี๊ดดดดด
เป๋ละ กร๊าก

ทีมมีคนเดียวได้ม้ะ  กร๊าก
อาจจะทำส่งแหละ  อยากโชว์พาว 55+ หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ส.ค. 2010, 14:03 น. โดย นานาาา » บันทึกการเข้า

สมมติได้รางวัล ได้ไปเที่ยวขึ้นมา ก็ค่อยโอนสิทธิ์ให้เพื่อนสิ เจ๋ง
แต่ตอนส่งผลงานและพรีเซนต์นี่ต้องพูดเองนะครับ หมีโหด~

ไปฝรั่งเศสพรุ่งนี้อะ  หมีโหด~
ส่งในชื่อเพื่อนดีกว่า  กร๊าก

อยากให้ขยายเวลาเพิ่มอีก 3 เดือน ผมจะได้จ้างอีสามปั่นแล้วส่งชื่อน้อง  หมีโหด~

ส่งด้วยชื่อลูกหัวหน้าด้วยคนดิ

กาก
เฮ้ย ใครแตกหน่อเนี่ย ปักหมุดด้วย อู้ย..

ตอนแรกกะว่าจะไม่ทำครับ เพราะพึ่งรู้เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว

พอพี่โบว์มาบอก เลยรู้ว่าเขาเลื่อนการส่งเป็นวันที่ 10 กันยายน

จึงได้ฤกษ์ปั่นงานครับ จะทำเป็น CAI แบบง่ายๆ ด้วย Flash

ตอนนี้กำลังจะลากเพื่อนมาอัดเสียงหน่อย

พึ่งเริ่มเมื่อวาน ได้ Title แล้ว  ปลื้ม

ป.ล. อยากรู้จริงๆ ว่าพี่ๆ ในฟอนต์เนี่ย ทำเว็บ Skoolbuz กี่คนเนี่ย ที่รู้ๆ พี่แอนล่ะหนึ่ง  หยี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ส.ค. 2010, 19:34 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
ชวนเพื่อนมาลงด้วยสิ เผื่อได้ไปสิงขโปร  กรี๊ดดดดด

คงไม่ได้ส่งแล้วครับ

ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว โรงเรียนเตรียมประเมิน มีงานมาให้ทำคลอดๆๆ

ไม่ว่าจะป้ายไวนิล วีดีโอ รูปภาพ

ไว้โอากาสหน้าจะเข้าร่วมใหม่ครับบ!!  อ๊าง~

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
หน้า: [1] 2 3