หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: [ทริป] พุลพัทยา 53  (อ่าน 20117 ครั้ง)
หัวกระทู้ ยังเป็น ทริป พุลพัทยา 53  อยู่เล้ย  กร๊าก

ถ่ายสวยดีครับ  กรี๊ดดดดด
ดูจากในโทรทัศน์ตอนถ่ายทอดสด ไม่สวยเลย  ฮือๆ~

พลุเยอะมาก กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
สวยดี  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ตามมารีวิวโรงแรมครับ

บัตรเปิดประตูเห็น ได้มา 2 ใบครับ สีเหลืองๆ อวัยวะ

มีบริการ internet แอบๆเห็น ชม.ล่ะ100  โวย โวย

มีสระว่ายน้ำเล็กๆ ผมว่าสำหรับเด็กน้อยอ่ะครับ
งงตั้งนานกว่าจะเปิดประตูได้  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มาถึงห้องครับ<ตามสภาพจริง>

เล็กๆ ครับ มีทีวี มีกระจก พร้อมไดร์เป่าผมในห้องน้ำ

พร้อมตู้เซฟในตู้เสื้อผ้า

วิวจากชั้น 6 ของโรงแรมครับ

เดียวมาต่อครับขอไปเรียนก่อน  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2010, 10:19 น. โดย arto » บันทึกการเข้า
วิวจากชั้น6 ยังกับภาพ 3D  กร๊าก

เออ 3D ชัดๆ  โวย

เอารูปถ่ายจริงๆ มาโชว์เลย  โวย

วันงานอ่ะ ช่วงนั้นดุกกะตาแว่นอยู่ช่วยงานแต่งญาติตาแว่นที่ชลบุรี (งานจัดที่อมารีวันอาทิตย์เย็น ๆ นั่นแหละ)

ก็ไปฟู้ดแลนด์พัทยากันตอน 5 โมงเย็น (ซื้อของกิน) รถติดโคตร ๆ

ถึงที่พักแถว ๆ พัทยาเหนือประมาณทุ่มกว่า ๆ อดดูพลุเลย  ฮือๆ~

แต่มาดูพลุที่คนอื่นถ่ายแล้วก็ยิ่งเสียดาย  ฮือๆๆ
ชอบรีเฟลคที่น้ำมากกว่าตัวพลุ  อ๊าง~

ถ้าไปคงนั่งถ่ายแต่รีเฟลคที่น้ำ  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เข้าห้องเรียบร้อยก็ไปกินข้าว ที่มุมอร่อยครับ

อาหารอร่อยวิวสวย เจ๋ง

วิวจากร้านครับ

ฟ้ามาก  โวย

ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ช่วงเย็นก็ได้เวลา เตรียมหามุมถ่ายรูปครับ

เช่าจักรยานโรงแรม คันละ 200 ครับ
ปล.ลืมคืนกุญแจล็อคจักรยานด้วยครับติดมาเฉย อู้ย..

ปั่นจักรยานไปนู้น สุดท่าเรือไปเกาะล้านแล้วก็มาได้ที่ตาที่พี่ชาร์ปบอกอ่ะครับ

เช่าเตียงผ้าปักหลักกัน

ระหว่างนั้นก็ถ่ายเพลินๆ

น้ำประชั่นชิดมาก โวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2010, 14:20 น. โดย arto » บันทึกการเข้า
2คน อาหารเต็มโต๊ะมาก  อ๊ากกกก

หน้า: 1 [2] 3 4