หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ขอคำแนะนำซื้อกล้องใหม่ครับ  (อ่าน 157680 ครั้ง)
เอาควายไปแลกเลยนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสียควายไปอีกตัวแล้ว  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ฮ่าๆ ฮือๆ

พูดงี้รู้สึกสะเทือนใจเล็กๆจริงๆนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
วันนี้ไปเดิน Central World

เดินไปเดินมาเสียเงินเฉยเลย เศร้า

Fuji XF1 สีน้ำตาลหล่อๆ หยี

มันเป็นของที่เดินไปเดินมาก็ซื้อเฉย ได้ด้วยเหรอ โวย

ก็มีคนจะซื้อ XE1 เดินตามเข้าไป ได้ XF1 มาด้วยเฉยเลย ฮ่าๆ ฮือๆ
ไอ้นี่ก็อยากได้ กร๊าก ฮือๆ~

ราคากี่ควายล่ะเนี่ย

น่าจะควายครึ่งนะครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลุงอ๋าใจเย็นๆ ครับ  กร๊าก

อืมมม...
 กร๊าก

XE1 สามหมื่นสอง
XF1 หมื่นสองค่ะ

น่าจะควายนึง กับครึ่งควายนะคะ กร๊าก

รวมเป็นสี่หมื่นสี่ = เกือบๆสองควาย

อัตราแลกเปลี่ยนเงินตรา
1 ควาย = 25,000 บาท

ยกตัวอย่างเช่น
โบว์มีเงินเดือนเท่ากับแปดควาย เป็นต้น
 fuc yea

เดือนละ 8ควาย

แต่ถลอกได้เงินคนละหน่วยนะครับ อาจจะเดือนละสองโคย อะไรงี้  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โคยเดียวก็เป็นไตจะแย่อยู่แล้ว ง่ะ

หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33