หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยโหวต FAIL.in.th หน่อยคร้าบ (ประกาศผลแล  (อ่าน 48354 ครั้ง)
โหวตแล้ว เมื่อคืนก็โหวตผ่านแอนดรอยนะ แต่เหมือนคะแนนมันจะไม่ขึ้น  เศร้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
กดไปแล้วครับ  ลันล้า

ยังไงขอเนียนฝากให้พี่น้องชาวฟอนต์ช่วยหน่อยนะครับ  อ๊าง~

http://www.thailandblogawards.com/viewblog.php?u=http://www.pkc.ac.th/fan/thestar

สุดท้ายอยากบอกว่า Love You Fail & F0nt  เกย์ออก

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
เย้ คะแนนทะลุ 3000 แล้ว อ๊ากกกก หื่นนนนน
ขึ้นมาคลาสเดียวกับดราม่าแล้วคร้าบ (เดี๋ยวก็โดนทิ้งห่างอีก ฮือๆ~)

ไม่สิ เรากำลังไล่ตีตื้นขึ้นมาเรื่อยๆ อ๊าก ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เฟลลาธิการครับ อย่าลืมเพิ่มข้อความตัวแดงๆ ว่า

อย่าลืม LOG IN ก่อน จิ้ม VOTE

ประสบการณ์ตรง จิ้มโหวตก่อนล็อกอิน นึกว่าพอล็อกอินแล้วจะโหวตได้อีก

ล็อกอินแล้ว โหวตไม่ได้ ฮือๆ~
จ่ายคืนมาเลยสองแต้ม โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พอกดโหวตแล้วไม่มีอะไรบอกเลยใช่ไหมว่า คุณโหวตเรียบร้อยแล้ว  เกรียน

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เป็นไรมั้ย ถ้าจะเชียร์ให้แซง ดราม่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่เป็นไรๆ อ๊าง~

โหวตละ มาช้าดีกว่าไม่มา ใช่มั้ย?

Life isn't always made to order.
มาช้าต้องเบิ้ลนะคร้าบ โวย

พอกดโหวตแล้วไม่มีอะไรบอกเลยใช่ไหมว่า คุณโหวตเรียบร้อยแล้ว  เกรียน
ปุ่มมันจะ deactive ไม่ให้กดค่ะ

เมื่อเช้าตอนที่กดโหวตเสร็จแล้วอ่ะน้องแอน(หญิง)
มันไม่มี pop up อะไรบอกเลยว่าคุณได้ทำการโหวตเรียบร้อยแล้ว
รีเฟรชครั้งแรกคะแนนก็ไม่ขึ้น พอครั้งที่สองคะแนนขึ้น
แต่เป็นคะแนนจากโหวตของเรารึเปล่าก็ไม่รู้ เลยไม่รู้ว่าได้ไม่ได้  กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
แล้วคะแนนก็จะเปลี่ยนไป

ลองอีกทีมั้ยคะพี่ติ๊ก  เกย์ออก
ถ้าเข้าไปแล้วเห็นปุ่มเป็นสีจางๆ
แสดงว่ารอบแรกกดไปแล้ว

เดี๋ยวพุร่งนี้ลองใหม่ วันนี้เห็นมันจางแต่แรกเลย
ยังแอบด่าในใจเลยว่า ตั้งใจจะทำให้ตูหาปุ่มโหวตไม่เจอรึไงฟะ  เกรียน

แต่อาจจะตาไม่ดีเองก็ได้นะ  กร๊าก

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19