หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยโหวต FAIL.in.th หน่อยคร้าบ (ประกาศผลแล  (อ่าน 48351 ครั้ง)
เอ้าลดกระแส มั่วการตัดสินได้ไงครับ
เพราะบล็อกหมอ ได้คนไม่เห็นชอบก็ต้องเห็นชอบ

กรี๊ดดดดด

ดีใจด้วยคะหมอแมว
เอ้า ดราม่ายังไงไม่รู้ล่ะ หมอแมวได้รางวัลนิ ยินดีด้วยคร้าบบบบบ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ไฟล์กล้องสวยอ่ะ อยากได้  ฮือๆ~

ไม่เกี๋ยวกับกระจู๋เลย  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ยินดีกับหมอแมวด้วยค่ะ  ลันล้า
อ้าวเฮ้ยงง ไม่ได้ตามข่าว

ยังไงก็ยินดีกับหมอแมวด้วยนะคะ  กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
แล้ว fail ได้รางวัลอะไรคะ  อ๊าง~

โอ้ว กรี๊ดดดดด ยินดีกับหมอแมวด้วยครับ
หมอแมวเลี้ยง เย้ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

(ดีใจมากตะกี้พิมพ์ผิดเป็นหมาแมว กร๊าก)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยินดีด้วยค่ะพี่หมอ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แล้ว fail ได้รางวัลอะไรคะ  อ๊าง~

ได้รางวัลปั่นโหวตยอดเยี่ยม เรียกว่าโนเนมมาก กร๊าก
ของรางวัลเป็นปากกาผู้บริหารอันนึง ยิงเลเซอร์สีแดงได้ เกรียน เท่จัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนเปิดบัตรกำนัล5000บาท พอลองดูดีๆปรากฎว่ามันเขียนว่าซื้อเฟอร์นิเจอร์ได้ 5000 บาท ซึ่งเพิ่งซื้อเต็มคอนโดไปแล้ว
ส่วนทีวี เพิ่งซื้อตัวใหม่มาแทนตัวที่เสียไปเมื่อสัปดาห์ก่อนพอดี
ลองไปคุยกับจ่าพิชิตมาแล้ว น่าจะไม่ดราม่าล่ะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
บัตรของขวัญ SB ถ้าไม่รู้จะซื้ออะไรก็โยนมาทางนี้ย์ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ตอนเปิดบัตรกำนัล5000บาท พอลองดูดีๆปรากฎว่ามันเขียนว่าซื้อเฟอร์นิเจอร์ได้ 5000 บาท ซึ่งเพิ่งซื้อเต็มคอนโดไปแล้ว
ส่วนทีวี เพิ่งซื้อตัวใหม่มาแทนตัวที่เสียไปเมื่อสัปดาห์ก่อนพอดี
ลองไปคุยกับจ่าพิชิตมาแล้ว น่าจะไม่ดราม่าล่ะครับ

ผมลุ้นนึกว่าจะมีหัวหมู่ทะลวงฟันมาดราม่ากับยักษ์ใหญ่สักหน่อย  ยิ้มน่ารัก

(แต่เป็นผม ผมก็ไม่ดราม่า  กร๊าก)

ยังไงก็ยินดีมากๆด้วยนะครับ

หมอก็จัดเกมชิงรางวัลในบล๊อก แล้วเอาบัตรกำนัลมาเป็นรางวัลเลย
ถือว่าเป็นการขอบคุณแฟนๆ ที่หนุนไปจนเข้ารอบ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
เห็นวันก่อนหมอแมวบ่นว่ารถติด (ในทวิตเตอร์)
กลัวว่าจะไปถึงเซ็นลาดฯ ไม่ทัน

ออ งานนี้นี่เอง  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19