หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยโหวต FAIL.in.th หน่อยคร้าบ (ประกาศผลแล  (อ่าน 48340 ครั้ง)
เข้าไปอ่านได้จากลิงก์เว็บประกวดเลยครับ มาม่าเพียบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เออ แล้วบล็อก wan wan ไปอยู่หมวดท่องเที่ยวได้ไง มันเป็นการ์ตูนแปลของจีนนี่ ทะแม่งมากๆ  กร๊าก

เบื้องหลังคง อีรุงตุงนัง แหงๆๆ :หิว:

ถ้าไม่เห็นด้วยกับการจัดประเภทรางวัลก็ไม่ควรไปรับล่ะ หมีโหด~

งบน้อย
ชอบการเขียนมุมมองแบบนี้แฮะ  เจ๋ง

http://sakuraiiz.exteen.com/20100825/drama-thailand-blog-awards

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
มันต้องคิดอะไรต่างๆ แบบนี้แหละ
ถึงดราม่าได้  ยิ้มน่ารัก

คนนี้เค้าเขียนคอลั่มให้ดราม่าแอดดิกด้วยนะ  กร๊าก

ผมไม่เคยเห็นด้วยกับการประกวด ทั้งมวลอยู่แล้ว  ยิ้มน่ารัก
แต่ไม่ได้แอนนตี้ แถมชอบด้วยเวลามีเหตุการณ์หลังการตัดสิน คริคริ

ผมมองกลับกันครับ
เห็นว่าการประกวดใดๆ เป็นเรื่องดี

ตราบใดที่มันบริสุทธิ์นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่นแหละ สังคมเราต้องมีคนเห็นไม่เหมือนกัน
เช่นผมมองว่า ความบริสุทธิ์ในการประกวดไม่เคยมีอยู่  ยิ้มน่ารัก

เช่น การประกวดบล็อกครั้งนี้  (อิอิ)

พี่แอนเส้นเขาเอาแล้วถูกจับได้ใช่มั้ย (อิอิ)
พี่แอนเส้นเขาเอาแล้วถูกจับได้ใช่มั้ย (อิอิ)
วันนี้กำลังหาเรื่องลบอัลปาก้าพอดีเลย  :หิว:

ถามครับ วันพรุ่งนี้แอนจะไปรับงานรางวัลหรือเปล่าครับ

เพิ่มเติม
แชมป์exteenโทรมาตะกี้ ... ดราม่าเข้าตัวแน่ๆแล้วครับพี่น้อง ฮ่าๆ ฮือๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ส.ค. 2010, 21:18 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไปครับไป (เพิ่งมาเห็น)

และจากสายข่าวเดียวกัน ใบ้ให้ว่างานเข้าหมอแมว 100% ครับ
เดี๋ยวเจอกันครับ ใครว่างไปเจอกันที่ลานน้ำพุเซ็รนทรัลลาดพร้าว 6 โมงเย็นยันสองทุ่มเด้อ

วันไหนๆ  กรี๊ดดดดด
ถ้าไม่ขี้เกียจจะไปนะฮะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19