หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยโหวต FAIL.in.th หน่อยคร้าบ (ประกาศผลแล  (อ่าน 48363 ครั้ง)

บล๊อกเป็นการตัดเอาคำว่า Web Log ให้สั้นๆ ครับ เลยเป็น Blog  น้องดำ

หมีโหด~

แล้วดราม่าอ่ะ ได้คะแนนที่หนึ่งตั้งสองหมวด  แต่ไม่ได้ป๊อบเลยเหรอ  งง

เกรียน สงสัยโดนมาเฟียพันทิพเล่นไปแล้ว  เกรียน

ผมว่าถ้างานประกวดมันบกพร่องในด้านการประกาศผลเนี่ย รอบหน้าอย่าจัดเลยดีกว่าครับ  เอือม
เข้าใจว่าทำขำๆ คนส่งก็ขำๆ

แต่คือ ในเมื่อขำๆ ตรงที่ มีการตัดสินแบบ ใครมีพวกมากมาเอารางวัลป๊อบไป

ส่วนเนื้อหาเดี๋ยวตูดูเอง

แต่พอ ตูโหวตชนะ ก็หาว่า ตูไม่เหมาะสมบ้าง  ยึดอำนาจมาบ้าง  อาศัยทหารบ้าง

// โดนอุ้มหายไป  หน้าแตก

กินรอบวง
บางทีก็เสียอารมณ์ทั้งคนช่วยโหวต คนทำเว็บ คนโปรโมต คนสมัครสมาชิก ฯลฯ

จะให้ขำๆ กันหมดทุกคนก็คงไม่ใช่  ไม่ล่ะ
ครับ เฟลกับหมอแมว ได้แค่popularในหมวดตนเอง
และในหมวดไม่เรียงลำดับ จะไปประกาศในงาน

บางหมวดที่มีสี่ เพราะในหมวดมีbestติดมาด้วย
ดราม่าเข้าใจวา่หลุดเพราะเรื่องเนื้อหาไม่เหมาะสมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เรื่องจริง จริงๆ นะ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่จริงครับ  หมีโหด~
เหตุผลจริงๆไม่ใช่ว่าดราม่าเขียนแรงครับ
เหตุผลจริงคือ คนที่ไปคอมเมนต์เขียนไม่สุภาพครับ  หมีโหด~
แอบอ้าง
@jarpichit    รู้สึกนี่จะเป็นเหตุผลที่กรรมการตัดสิทธิเว็บดราม่า "ผมอยากให้การแสดงความคิดเห็นของคนใน Blog เป็นไปอย่างสุภาพครับ "

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ซึนอีกแล้ว  เกรียน

เว็บเฟลก็โคตรทะลึ่งลามกเลยนะ  กร๊าก

กินรอบวง
ผมได้กลิ่นอะไรบางอย่างด้วยนะงานนี้

อุ๊บ!!

ขอโทษครับผมตด

กินรอบวง
อ่านๆแล้วก็พบว่า แทนที่จะตัดสิทธิ์บล็อกที่ผิดกฏ ออกก่อนการโหวต แต่เค้าให้โหวตกันมาจนได้อันดับ
 แล้วก็มาบอกว่าบล็อกนั้นบล็อกนี้ผิดกฏ ผิดหมวด

//บล็อก exteen ติดอันดับกันน้อยมาก ทั้งๆที่เป็นเว็บบล็อกที่เพจวิวสูงสุด แปลกใจ  กร๊าก

อ้าวหมอแมวครับ ตกลง 1 ใน 4 นั่นมีรางวัล BEST ด้วยเหรอ
เขาแยกหมวด BEST ไว้ตะหากแล้วนี่ครับ งง

จะอะไรก็แล้วแต่ สรุปแล้วก็ได้กระดาษ ตูจะโดดงานไปรับกระดาษดีไหมเนี่ย ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตกลงงานนี้ เนชั่น เป็นแม่งานใช่ไหม  คริคริ

งานจัดที่เซ็นลาดเอง ไปกลับแปปเดียว  กร๊าก

งานนี้มีแววดราม่า เข้ามาอ่านครับ ฮี่...

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19