หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]

ผู้เขียน หัวข้อ: FST โฉมใหม่ไฉไลกว่าก่อน ลงชื่อเร็วๆ  (อ่าน 56029 ครั้ง)

เอก็เตะเนอะพี่หมูเนอะ  เกย์ออก เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เตะด้วยๆ แต่หลังน้ำลดนะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

Reading Learning & Sharing
บิ๊กเล็กไปค้าแข่งอยู่ต่างแดนแล้ว
เออใช่  เอด้วย  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ออยกลับมาอยู่บ้านนอกแล้วครับ  ฮือๆ~

เดือนละครั้งโอเคเลยพี่ๆครับ ผมว่า 10 คนได้อยู่แล้ว  เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
ต้นปี ดำเนินการได้แล้วกัปตัน  ลันล้า

ได้ๆ ครับ เอาละ  เริ่มได้......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เริ่มแล้วเหรอ
งั้นเลิก กร๊าก

เริ่มไงดีอะ อยากเตะบอล จริงจัง นะพี่  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ง่าย ๆ นัดดิครับ เอาวันที่คนว่างมากพอมาเตะ สนามไว้ทีหลัง

รออยู่นะคร้าบ  หน้ามึน

콧대가 당신을 사랑
 กร๊าก  พวกเรามันเป็นตำนานไปแล้ว
ดีนะเคยลงฟ้อนสุด

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]