หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: FST โฉมใหม่ไฉไลกว่าก่อน ลงชื่อเร็วๆ  (อ่าน 56026 ครั้ง)
ผมไม่ได้เล่นมาปีกว่า
ไม่รู้ว่ายังจับบอลได้รึเปล่า  หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ถ้าเป็นโกลก็คงจับได้ครับ เกรียน

เงียบอีกแล้วครับ  น้องดำ

ผมว่าตั้งกระทู้นัดดวลวันอาทิตย์ที่ 22 สิงหาคม รอไว้ก่อนเลยดีมั้ยครับ
ว่ามีใครสะดวกในวันดังกล่าวบ้าง พอดีนัดหมายกับทางทีมชมไทย ที่เราหมายจะเตะด้วยไว้แล้ว

อาจจะเริ่มจาก ฟุตซอลก่อนก็น่าจะดี หน้าฝนแบบนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้
อีกอย่างจะได้มีคนเปลี่ยนตัวได้ ในกรณีรวมตัวกันได้น้อย

ดีไหมครับ?

Today you , Tomorrow me.
ดีครับ

เดี๋ยวผมจะจองสนามฟุตซอล ที่ ซอยเสือใหญ่ เอาไว้  ถ้า เราจะซ้อมกันก่อนวันอาทิตย์หน้า  ใคร ว่างบ้างมาลงชื่อเลยครับ 

เอาวันอาทิตย์ ที่ 8 ก่อนนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บิ๊กเบอร์ห้า

ลงชื่อด้วยคน

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
มาลงชื่อด้วยคนครับ
อยากจะบอกว่าคิดถึงทีม ฟอนต์จังเลย  ฮือๆ~

ไม่รู้ทุกท่านสบายดีกันรึเปล่า ถ้ากัปตันจะกรุณาโปรดจัดสักแมทต์ให้ได้ป่ะหน้ากันหน่อยนะคร้าบ  ไหว้

콧대가 당신을 사랑
ฟุตซอลทีมเดียวยังหายากเลย กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
สนามส่วนมากก็เล่นแค่ 6-7 คนเองนะ ผมว่าหาคนเตะบอลเป็นไม่น่าจะยาก

บอกหลายครั้งแล่ว มันคือกระแสบักชูใจ  เกย์ออก

กำลังโหลดข้อมูล .....
เดี๋ยวต้องทำกระแส กลับมาอีกครั้งให้ได้  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมว่าน่าจะมีชาว FST อยากคืนสนามเหมือนกันนะพี่หมู พี่จักรี
เรื่องกระแสนั้นมันไม่ได้หายไปใหนหรอกผมว่า แต่ไม่มีแกนนำ(หนีคดีก่อการร้ายอยู่รึเปล่า)

เรื่องของเรื่องผมคิดถึงพี่ๆน้องๆทุกท่านเลย พี่โอ๋ พี่จักรี พี่สมต้น พี่หมู พี่กิม พี่บิ๊ก พี่ศักดิ์ และอีกหลายๆคนที่เคยเตะบอลด้วยกัน
ซึ่งเป็นบอลที่หาเตะกับทีมใหนไม่ได้ เตะกับคนอื่นก็ไม่ใช่อารมณ์นี้ เราไม่ต้องนัดกันเยอะก็ได้ครับ สัก 7-8 คนก็พอแล้วทีมเรา  ไหว้

콧대가 당신을 사랑
 เกย์ออก ใช่แล้ว เตะกับทีม civic ของพี่ไก่ แกก็ได้
รอกัปตันคนเดียวเลยเนี้ย  ไหว้

콧대가 당신을 사랑
เนี่ย นับได้สามคนข้างบนแล้วครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11