หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: FST โฉมใหม่ไฉไลกว่าก่อน ลงชื่อเร็วๆ  (อ่าน 56043 ครั้ง)
อาทิตย์นี้ไปครับ วันใหนก็ได้ในสามวันที่หยุดนั่นหนะครับ  เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
ที่นั่นเป็นนัดสุดท้ายวาระแรก
กร่อยโคตรๆเลยครับ

คราวนี้ผมขอบายรอคราวหน้า

กร๊าก จำฝังใจ

กำลังโหลดข้อมูล .....
เสาร์อาทิตย์นี้ไม่อยู่เหมือนกันครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ล่ม  แป่ว

ว๊า
ผมอดไปเตะเลย เศร้า

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ยังไม่ล่มนะครับเพราะเรายังไม่ได้นัด กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2010, 13:55 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ช่ายๆ  เกย์ออก
ปลายสิงหา คือคาดว่าจะนัด ถ้าไม่อยากให้ล่มเตรียมตัวไว้ให้ว่าง

ยังไม่ล่มนะครับเพราะเรายังไม่ได้นัด กร๊าก

อกหักทั้งที่ไม่เคยมีรัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้น ถามเป็นวันอาทิตย์ถัดไปเลยดีกว่า

ใครว่าง บ้าง ช่วง สี่โมงเย็นเป็นต้นไป 

ยกมือขึ้นหน่อยครับ อะคาเดมี้ ทั้งหลาย  คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ว่าแล้วต้องอาทิตย์หน้า
อาทิตย์หน้าไปรับน้องครับ อ๊าง~ ไม่ว่างครับ

ตัวคนเดียว :]
หูย
ติดรับน้องอีกละ แป่ว

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หูย
ติดรับน้องอีกละ แป่ว

เกรียน  ทั้งปี

ไม่จริงนะ
ปีนี้ไปรับน้องแค่ครั้งเดียวเอง  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
จัดแข่งไปเลยคนเยอะแน่
ขอสนามหญ้าเทียมเจ็ดคนพอนะ ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11