หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: FST โฉมใหม่ไฉไลกว่าก่อน ลงชื่อเร็วๆ  (อ่าน 56022 ครั้ง)
ถ้าหลังสี่โมงวันอาทิตย์ ผมสะดวกทันที
ส่วนนัดอื่นเวลาอื่นเอาใจช่วย ยิ้มน่ารัก

อาทิตย์นี้ผมก็ว่างครับ หยี

ส่วนพี่ัจักรี  :5805:

ตัวคนเดียว :]
โอเค 16.30 น. วันอาทิตย์
 เกย์ออก

กำลังโหลดข้อมูล .....
อาทิตย์นี้ไม่ได้  ปลื้ม

ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ลงชื่อครับ ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
อาทิตย์นี้มีเลี้ยงวันเกิดตัวเองกับวันเกิดพ่อ
ถ้าอาทิตย์นี้ขอผ่านจ้า  ฮ่าๆ ฮือๆ

ต้องนัดแนะกันก่อน 2 อาทิตย์ เกย์แอบ

กำลังโหลดข้อมูล .....
นี่ผมเป็นคนไกลใจเหงาชิมิ หื่น

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
คิดว่านัดแรกในการกลับมา เป็นการเตะเล่น ๆ กันเองก่อนดีมั้ย มาดูสังขารแต่ละคนกันก่อน  อ๊าง~

ผมว่า จะให้พี่โอ้เอ้นัดเขา เตะ สนามฟุตซอลอะครับ พี่โอ้เอ้คิดว่าไงครับ

เตะ 5 คนนี้ พอไหวมั้ย ถ้า ยืนพื้นที่พวกเรา  11 คน นี่ ก็น่าจะพยุงสังขารไปได้ตลอดรอดฝั่งแน่นอน

** ปล. การกลับมาครั้งแรก ถ้าซ้อมกันเอง กลัวมันจะกร่อย พอมันกร่อยมันจะมีผลต่อการนัดครั้งต่อๆ ไป หน่ะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ให้พี่โอ้เอ้ ถามทางนั้นว่า ว่างวันไหน สะดวกสนามไหนก่อนดีมั้ยครับ

เราจะได้กลับมานับจำนวนคนเราได้ ว่าใครพร้อมไม่พร้อม  อ๊าง~

อย่างพี่จักรีว่าก็ดีนะ  ไม่ต้องซ้อมแล้ว ลุยเลย  โวย

ตะคริว ค่อยไปว่ากันตอนไปเตะ  กร๊าก

เหมือนเตะบอล อบต. เปลี่ยนตัวอย่างกับอเมริกันฟุตบอล
ไอ้นู่นเจ็บ ไอ้นี่เหนื่อย ตะคริวก็เปลี่ยน หิวน้ำก็เปลี่ยน  กร๊าก

ให้พี่โอ้เอ้ ถามทางนั้นว่า ว่างวันไหน สะดวกสนามไหนก่อนดีมั้ยครับ

เราจะได้กลับมานับจำนวนคนเราได้ ว่าใครพร้อมไม่พร้อม  อ๊าง~

ตามนี้เลย  เจ๋ง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11