หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: FST โฉมใหม่ไฉไลกว่าก่อน ลงชื่อเร็วๆ  (อ่าน 56017 ครั้ง)
ติดต่อได้เลยครับพี่โอ้เอ้   สุ้อยุ่แล้วครับ

ขอเสียงหน่อยเร้วววว...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลงชื่อครับ

แล้วจะไปเตะยังไงหละครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ลงชื่อเพราะฮา กร๊าก

เข้าไปดูลิงค์ที่พี่โอ้เอ้ให้มา
เค้าดูคึกคักมาก  โวย

ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
งั้นคิดท่าฮาๆ เอาเวลายิงเข้าประตูตัวเองไว้ก่อนเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลงชื่อเป็นตัวสำรอง  ปลื้ม
ยังหาตัวผู้เล่นกันไม่ครบมีคู่แข่งรอแล้ว เป็นไงล่า...

สั่งเสื้อได้ที่ใครครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
รอทีมกันให้ดี ๆ ก่อนดีกว่า  อ๊าง~

ตอนนี้น่าจะได้แล้วนะ ใกล้เคียงแล้วแหละ  สู้ๆ 

มามิตติ้งกันที่สนามบอลกันดีกว่า เอย....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เกย์ออก ทำไว้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2010, 13:52 น. โดย •หมูหมู•™ » บันทึกการเข้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
อิจฉา ใช่ซี้~

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ระบบการจัดการ สโมสรของเขาดีมากเลยครับ   

คงต้อง เอามาใช้บ้าง

อยากได้รูปป้ายท้าเตะ แบบฮาๆ ล่ะ จะไปโพสชวนไว้ที่นู่น มีใครว่างทำให้หน่อยดิ  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ใจเย็น ๆ ยังมีคนไม่กี่คนอยู่เลย  เกรียน

แอบเห็นพี่เจนเข้ามาอ่าน  เกย์แอบ

มาเตะบอลกันครับ  เกย์ออก

น้องดำเหงื่อตก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11