หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: FST โฉมใหม่ไฉไลกว่าก่อน ลงชื่อเร็วๆ  (อ่าน 56028 ครั้ง)
1.จักรี

(ลงชื่อไว้ก่อนนะครับ ยังไม่รู้จะเกิดอะไรขึ้นกับชีวิต ไม่ใช่นักเตะก็ลงชื่อได้ มาลงชื่อๆ )

1.จักรี
2.บิกเล็ก
3.ตั้ง
4.เอ
5.ออย

6.พี่แอน **

7.กันย์
8.พี่บิก

9.ชาร์ป **
10.พี่โบว์ **
11.พี่โอ้เอ้ **

12.พี่ระจัน
13.พี่ศักดิ์
14.หมอบอล

15.เจี้ยม **

16.นัท
17.พี่เจน

18.บุ๋ม **
19.หนูอร**
20.ป้าหน่อย**
21.พี่หมู
22.ลุงเป็ด
23.เพื่อนปูน
24.พี่กิม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ส.ค. 2010, 22:11 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก ไวมาก

บิ๊กเล็ก ลงชื่อครับ  หมีโหด~

ตัวคนเดียว :]
ลงชื่อครับ  หมีโหด~

กินรอบวง
ลงชื่อครับ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
1.จักรี

(ลงชื่อไว้ก่อนนะครับ ยังไม่รู้จะเกิดอะไรขึ้นกับชีวิต ไม่ใช่นักเตะก็ลงชื่อได้ มาลงชื่อๆ )
กร๊าก

ลงชื่อครับ

ขึ้นชื่อครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากเตะมากๆ ลงชื่อด้วย ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กำลังหาทีมติดต่ออยุ่นะครับ เอาแบบเบาะๆ พอ
 คิดว่า ตะคริวจะวิ่งพร่านเต็มสนามน่อง แน่ๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บิ๊ก เบอร์ 5 มาลงชื่อแล้ว  กรี๊ดดดดด

ลงชื่อเป็นช่างภาพสนามครับ  หมีโหด~/

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กองเชียร์ค่ะ ลันล้า

เปลี่ยนชื่อเป็น ฟอนต์ตะคริวทีม กันไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

ถ้ามีนัดเตะนี่ มีพี่ตะคริวถามหาแน่  ฮ่าๆ ฮือๆ

ทางชมลมชมไทย เคยติดต่อจะเตะผ่านทางผมมานานมากแล้ว
ตอนนั้นบอกไปว่า FST ไม่ค่อยว่าง (จริงๆ กระแสมันลดลงไป)

ถ้าจะเตะกับทีมนี้เดี๋ยวติดต่อให้

http://www.chomthai.com/board/index.php?board=35.0

น้องดำ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11