หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: 15 มิ.ย. วันเกิดดาร์ลิ่งดีดี๊  (อ่าน 9773 ครั้ง)
อีกไม่กี่วันจะถึงวันที่ สุดที่รักของเราแล้ว

ก็ขอให้สุขภาพแข็งแรง น่ารักแบบนี้ตลอดตลอดไป

ฮี่... เอ๊ะ .... อายุขึ้นเลขอะไรแล้วหน่า  (อิอิ)
 กรี๊ดดดดด หยี  อ๊าง~

ตัวคนเดียว :]
โหยๆ  วิ้ว วิ้ว หยี

30 แล้วววววว  หยี หยี

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ   กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สสวก จ้าพี่ศักดิ์  ยิ้มน่ารัก

อายุมั่นขวัญยืน ขอให้ทุกวันเจอแต่คนดีๆ เรื่องดีๆ จ้า
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ

ก็ว่าแปลกๆ 2 วันมานี้ ทำไมบีบ่นเข้าฟอนต์ไม่ได้
100 วัน พันปี จะถามถึงซักที แอบมาตั้งจู๋อวยพรวันเกิดตู นี่เอง  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
ขอให้กิจการร่ำรวยล่ะ

ผู้ชายอายุ 30 หน้าตาจะดีขึ้น 30 เท่า อืมมมมห์

Reading Learning & Sharing
ผู้ชายอายุ 30 หน้าตาจะดีขึ้น 30 เท่า อืมมมมห์

ถูก!! โวย

ยินดีต้อนรับสู่เลขสามครับศักดิ์  กรี๊ดดดดด
ขอให้ร่ำรวย สุขภาพดี มีเวลาว่าง เกย์ออก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สสวก. ครับ เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
ขอให้กิจการร่ำรวยล่ะ

กร๊าก

สสวก. ล่วงหน้าครับ
ขอให้แข็งแรงๆ พี่  เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะครับ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สสวก. นะคะ  ยิ้มน่ารัก

(แจ๋ว แจ๋ว) สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุข สนุกมากๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอเวสป้ามาขี่เล่นซักปีสิครับ กรี๊ดดดดด

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
สสวก. ครับ  ปลื้ม

หน้า: [1] 2 3 4