หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: GTH is me  (อ่าน 7452 ครั้ง)
แอบอ้าง
กิจกรรม ครั้งต่อไปมีชื่อว่า"หนีแม่ มาเข้าแคมป์"ใครที่อยากมาอยู่ที่GTH 2 วัน 1 คืน จะต้องชวนเพื่อนมารวมแก๊งค์ทั้งหมด 5 คน โดยทุกๆคนต้องมีบัตร GTH is me หลังจากนั้นให้มาลงทะเบียนปฏิบัติ ภาระกิจที่ www.gthisme.com ถ่ายคลิปวีดีโอแนะนำตัวเอง และคนในกลุ่มในหัวข้อ “GTH is me คือฉัน..แบบนี้” อย่าง Create สุดๆ Upload ขึ้น Youtube พร้อมทั้งโำพสต์ลิ้งค์กลับไปที่หน้ากิจกรรม ตัดสินจากคลิปวีดีโอ โดยคะแนนจากกรรมการ70%จากคะแนนโหวต30%

จำได้ว่านุกมีบัตร 1 คนละ
หาคนร่วมทีมกันครับ อยากไปเที่ยว gth  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เดี๋ยวถ้ามีทำหนังเดี๋ยวพาเข้าไปก็ได้  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เคยแต่ไปหาน้องเต้ย หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ติ่งจริงๆ เฮอะห์ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เคยแต่ไปหาน้องเต้ย หื่น

ที่อยู่ Art4d เหรอครับ หื่น
ติ่งจริงๆ เฮอะห์ หมีโหด~

อยากไปอ่ะ  ฮือๆ~

มันมีอะไรเหรอครับ ถึงอยากไป อู้ย..
คือฟังแล้วเหมือน gth เป็นโรงงานช็อคโกแล็ตเลย กร๊าก

ไม่รู้เหมือนกันครับ คงอาจเป็นพวกเบื้องหลัง ฯลฯ อะไรอย่างนี้มั่ง

แต่ก็อยากไป  กร๊าก

ถ้าเป้น FHM ก็ว่าไปอย่าง  หื่น

ถ้าเป้น FHM ก็ว่าไปอย่าง  หื่น

ฮา อู๋  กร๊าก

ทำไงถึงได้บัตร GTH IS Me เหรอ  เกย์ออก

FHM นี่ถวายชีวิตกันเลยทีเดียว  กร๊าก

ฮา อู๋  กร๊าก

ทำไงถึงได้บัตร GTH IS Me เหรอ  เกย์ออก

http://www.gthisme.com/ << สมัครที่นี่อ่ะครับ มันก็คือบัตรของกสิกรอ่ะีพี่ถ้ามีบัญชีอยู่แล้วก็สบายเลย

GTH ก็เป็นออฟฟิศนี่แหละ
เวลาถ่ายเค้าก็ไปเช่าสตูที่อื่นอยู่ดี  กร๊าก

สตูที่นั่นไว้ทำแคสติ้งอย่างเดียวแหละ   กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แล้วจะเข้าไปทำไม  ฮ่าๆ ฮือๆ ไปชงชากาแฟอะไรงี้เหรอ

ที่อยู่ Art4d เหรอครับ หื่น

เต้ยนี้ก็เคย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตึงมั้ยครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: [1] 2