หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57313 ครั้ง)
20ปี 38คน
ยักษ์ยิ่งใหญ่มาก หาเมียได้ปีละคนกว่าๆ  เจ๋ง

เริ่มมีคนที่2 ตั้งแต่ปีไหนครับ  น้องดำ

ก็ตั้งแต่ตอนที่ซื้อเครื่อง Virtual Mia 5D มือสองมาเมื่อปลายปีที่แล้วนั่นแหละครับ
หลังจากนั้นเราก็ไม่ได้รับการติดต่อจากพี่แอนอีกเลยใช่มั้ยครับ ไหว้

ก็ได้ข่าวว่าโดนคดี มายยะฮี้ไง  ไหว้

จริงๆแล้ว อัตราผู้ชายต่อผู้หญิงเป้น 1 ต่อ 1 ครับ
แต่ผลกระทบจากสงครามทำให้อีก 99% เลยเป็นตุ๊ดกันหมด  หมีโหด~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เราจัดมิตติ้งเมื่อไรครับ พี่แอน  อยากเห็นแต่ละคนจัง    
(ตูว่าจัดมิตติ้ง แล้วให้ทุกคนแต่งตัว ในเทรน 2030 ของตัวเอง นี้ไปเจอกัน มั้ย ครับ  อันจริงจังนะเนี่ย)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็ตั้งแต่ตอนที่ซื้อเครื่อง Virtual Mia 5D มือสองมาเมื่อปลายปีที่แล้วนั่นแหละครับ

เร็วมาก... พอผลิตแบบ 5D ได้ก็รีบปั๊มเป็นคอลเล็กชั่นเลยสินะครับ....

(กำลังคิดว่า เพราะเป็นสาว 5D สินะ คนแรกถึงได้ยอมให้มีคนหลังๆตามมา)

กร๊าก

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
เราจัดมิตติ้งเมื่อไรครับ พี่แอน  อยากเห็นแต่ละคนจัง   
(ตูว่าจัดมิตติ้ง แล้วให้ทุกคนแต่งตัว ในเทรน 2030 ของตัวเอง นี้ไปเจอกัน มั้ย ครับ  อันจริงจังนะเนี่ย)
ไม่ต้องห่วงครับ ศาสตราจารย์ต๊อปกำลังวิจัยการรักษาอาการรักร่วมเพศโดยการนวดตัวต่อตัว ไม่เกิน 5 วันได้ใช้จริงแน่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จริงๆแล้ว อัตราผู้ชายต่อผู้หญิงเป้น 1 ต่อ 1 ครับ
แต่ผลกระทบจากสงครามทำให้อีก 99% เลยเป็นตุ๊ดกันหมด  หมีโหด~

ประเทศเราเลยเปลี่ยนระบบการปกครองกลายเป็น ตุ๊ดธิปไตย

ผมว่า การเมือง สมัย 2010 มันทำให้สมองพวกเราไปกันเยอะแล้วนะครับเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จริงครับ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ก็เอ็งนั่นแหละ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอ๊ว  กร๊าก

อย่าพูดเรื่องเก่าเลยดีกว่า   เมื่อวาน ไปเที่ยว สวนสัตว์  ไปดู เจ้า ง่วงง่วง  
หมีแพนด้า ที่เป็นหลานของหลินปิง น่ารักมากเลยละครับ น่าเสียดาย
ไม่รู้เจ้าหลินปิง ที่กลับ จีนไปเมื่อ 10 ปีที่แล้วจะเป็นอย่างไรบ้าง

ได้ข่าวมาว่า
หลังกลับไปจีน หลินปิงนอยด์มาก
เพราะไม่มีช่อง reality เป็นของตัวเอง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17