หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57262 ครั้ง)
เมียคนที่เจ็ดน่ะนะ
ที่เคยเป็นผู้ชายน่ะนะ

ใช่แล้วครับลุงอ๋าห์ ... ไปได้ข้อมูลมาจากไหนเนี่ย ขนาดหายไปตั้ง 20 ปี

ขอบคุณเทคโนโลยีสมัยนี้มากเลย

ที่ทำให้คนเราเปลี่ยนไปได้มากๆ

มากขนาดถึงเคยเป็นผู้ชาย ก็สามารถตั้งครรภ์ได้

ผมถึงได้เจอรักแท้....

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
ยังกะบอร์ดคนบ้าคุยกัน  กร๊าก กร๊าก
สมัยนี้ ผู้ชายเหลืออยู่แต่พวกเราใช่มั้ยครับ ดูเมียแต่ละคน  กร๊าก  

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

//ตัดหน้ารับมุกไม่ทัน  ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สมัยนี้ ผู้ชายเหลืออยู่แต่พวกเราใช่มั้ยครับ ดูเมียแต่ละคน  กร๊าก  

อ้าว นึกว่าพวกเราเป็น เผ่าพันธุ์ ผู้ชายล็อตสุดท้ายแล้วซะอีก ที่เหลือเป็น ไซบอก

แอนออกจากคุกคดีมายย่ะฮี้ แล้วเหรอครับ
เห็นว่าติดอยู่นาน ช่วงที่ทักษิณกลับมาเป็นนายก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บางคนคงหน้าตาไม่เปลี่ยนแปลง เพราะหน้าแก่อยู่แล้ว
ตูว่าจะทำอันใหม่ ล้อเพลง "อะหลึ่มกึ่มกึ่มกึ๋ม" ที่กำลังดัง
แซวนายกโอ๊คล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวหาลูกศิษย์ไปช่วยทำโครงการหน้าเด็ก จะไปเที่ยวน้ำตกนายอินทร์ (ชื่อเดิมไนแองการา)

หมีโหด~

คนละโครงการแล้ว

ปัจจุบัน อัตราผู้ชายต่อผู้หญิงเป้น 1 ต่อ 20 ล้านครับ ด้วยสารเคมีที่ใช้เร่งโตในสัตว์ทำให้กรรมพันธ์ของโครโมโซมผิดเพี้ยน

เดี๋ยวนี้ถ้าบ้านไหนได้ลูกชาย รัฐบาลจ่ายให้ 200 ล้านเลยทีเดียว แถมมียศให้ตั้งแต่เกิดด้วยซ้ำ

ผมอยากไปเที่ยวทะเลแถวสุพรรณนะครับ มีดำน้ำชมตลาดโบราณกันด้วย

สามชุก ร้อยสามสิบปีน่ะนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปัจจุบัน อัตราผู้ชายต่อผู้หญิงเป้น 1 ต่อ 20 ล้านครับ ด้วยสารเคมีที่ใช้เร่งโตในสัตว์ทำให้กรรมพันธ์ของโครโมโซมผิดเพี้ยน

เดี๋ยวนี้ถ้าบ้านไหนได้ลูกชาย รัฐบาลจ่ายให้ 200 ล้านเลยทีเดียว แถมมียศให้ตั้งแต่เกิดด้วยซ้ำ

ผมอยากไปเที่ยวทะเลแถวสุพรรณนะครับ มีดำน้ำชมตลาดโบราณกันด้วย

มันสวนทางกับเทคโนโลยีที่ตูพิมพ์ไว้ไหมเนี่ย !!!  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ค. 2010, 16:49 น. โดย Pu-rin-su » บันทึกการเข้า

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
มันก็มีบ้างที่บางคนเกิดมาไม่อยากเป็นผู้ชาย เกรียน

ตูสิยิ่งลำบาก ต้องขอทั้ง 38 เมีย อืมมมมห์
เดี๋ยวทำเรื่องก่อนนะ ทั้งน้องหมวย น้องเปิ้ล น้องจูน น้องหมิว น้องฝน น้อง...

//ตัดหน้า ฮือๆ~

20ปี 38คน
ยักษ์ยิ่งใหญ่มาก หาเมียได้ปีละคนกว่าๆ  เจ๋ง

เริ่มมีคนที่2 ตั้งแต่ปีไหนครับ  น้องดำ

ยศ นาย พล อ่านะ  กรี๊ดดดดด

มันก็มีบ้างที่บางคนเกิดมาไม่อยากเป็นผู้ชาย เกรียน
ไม่ต้องห่วง เรามีศัลยแพทพลาสติก ฝีมือยอดเยี่ยว DR.Plum อยู่แล้ว

อืมมมม ผู้หญิงเยอะล้นโลกขนาดนี้

แต่บางคนยังหาแฟนไม่ได้... มาตั้ง 20 ปี

น่าคิด.....

------------------------------------

ไหว้ ล้อเล่นนะตัว....

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17