หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57304 ครั้ง)
ชิ  ผ่านมา 30 ปี มีคนเป็นป้ากว่าหนูอีกค่ะ
ผ่านมาสามสิบปี พี่เจนกับพี่ติ๊กมีลูกรึยังอ่ะครับ น้องดำ

ไหว้

ฉึก..
ฉึก..

ฉึกเดียวก็พอแล้ว  ฮือๆ~
ฉึกเดียวก็พอแล้ว  ฮือๆ~

เดี๋ยวจะมี
น้อง จิ๊ก (เจน+ติ๊ก)
น้อง เตน อาจจะกลายเป็นน้องเคน  (ติ๊ก+เจน)  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เพิ่งผ่านไป 20 ปีครับ ไม่ใช่ 30 หมีโหด~

ปล. คิดถึงเมื่อ 20 ปี ก่อน ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เพิ่งผ่านไป 20 ปีครับ ไม่ใช่ 30 หมีโหด~

มาอยู่ดวงจันทร์ ก็พาลนับวันไม่ค่อยถูกน่ะครับ น้องดำ

อ้าวทาง สหประชาชาติ เค้าส่งตัวนักโทษ คนสำคัญของโลก ไปไว้ที่ดวงจันทร์หมดแล้วเหรอครับ เห็นเพิ่งร่างโครงการ เมื่อ ปลายปีที่แล้วเอง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หมอเหวงสู้ๆ เราจะอยู่ข้างคุณ กรี๊ดดดดด
อ้าวทาง สหประชาชาติ เค้าส่งตัวนักโทษ คนสำคัญของโลก ไปไว้ที่ดวงจันทร์หมดแล้วเหรอครับ เห็นเพิ่งร่างโครงการ เมื่อ ปลายปีที่แล้วเอง
ใช่ครับ พอดีผมต้องไปดูแลนักโทษน่ะครับ

20 ปีแล้วซินะ ที่แต่งงานกับพอลล่า  อืมมมมห์

20 ปีแล้วซินะ ที่แต่งงานกับพรหล้า  อืมมมมห์

ไม่เห็นส่งข่าวกันบ้างเลยนะครับ  ไอ้มืดหมี

มันแบบว่า อะจึ๋ยๆๆๆ งึกๆงักๆ ทั้งวี่ทั้งวันเลยไม่ได้ติดต่อใครเลย  หื่น หื่น

น่าสงสารอู๋อ้ะ  ฮือๆ~

ขนาดเอดส์กับมะเร็งก็มียารักษาแล้ว
แต่โรคซึมเศร้าและจิตหลอนของอู๋ 20 ปีแล้วยังรักษาไม่หายเลย  เศร้า
 โวย โวย ไม่ ผมไม่ใช่ฆาตรกร พวกคุณนั้นแหละที่มีโครงการจับนักโทษไปผ่าสมองเพื่อพัฒนาอาวุธชีวะภาพ โวย

ไม่ได้พบเจอบอร์ดนี้มา

20 ปีแล้วสินะ....

ลุงต๊อปหน้าตาจะเป็นไงบ้างนะ....

น้องดำ

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
เห็นว่า แทบไม่ต่างจากเมื่อ 20ปีก่อน เลยครับ  น้องดำ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17