หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนมีฟอนต์ psl omyim ที่ถูกลิขสิทธิ์ค่ะ  (อ่าน 10351 ครั้ง)
คือว่า เราทำขนมขาย และอยากใช้ฟอนต์ psl omyim ในฉลากที่แปะน่ะค่ะ มันน่ารักดี

เราถามไปที่บริษัท psl แล้ว เค้าบอกว่าให้คนที่ซื้อฟอนต์ไปออกแบบให้ก็พอ เราไม่ต้องซื้อเองเพราะเค้าไม่ขายแยกฟอนต์เดียว

ที่นี้ เราเลยต้องหาคนที่ซื้อฟอนต์ psl มาถูกต้องน่ะค่ะ ขอใช้ชื่อว่าเป็นคนออกแบบให้หน่อย จริงๆ เราออกแบบฉลากไว้เสร็จแล้ว มีค่าขนมให้บ้าง หากใครมี ช่วยติดต่อเราด้วยนะคะ 08 9029 8415

ขอบคุณค่ะ

ถ้าเป็น logo หาบริษัทออกแบบทำเลยครับ เอาแค่กลิ่นๆอมยิ้มมายังได้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]