หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศประกวดภาพ จันทบุรี  (อ่าน 9754 ครั้ง)
ลุงป่าเสม็ดแดง บึง 2 ห้อง
มีรูปแกเยอะมาก  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

///

เพิ่มเติม

รูปโบสถ์คริส์ได้ที่ 1 ครับ ...

ที่2เป็น ภาพหินที่เขาคิชกูช

ที่ 3 ภาพทะเลเจ้าหลาว...ภาพที่ 3 ตรวจดู CD แล้วเปิดไม่ได้ครับ..และขอ ให้ส่งไฟล์ใหม่มาแล้วเป็นภาพเล็กกรรมการตรวจลำบาก

กรรมการสงสัยว่า น่าจะเป็นภาพรีทัชหรือปล่าวลองสังเกตดูว่าเด็กจูงมือแต่น้ำไม่กระเพื่อม ครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2010, 23:27 น. โดย i'sharp » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โฮ้ววว  :05:ไอ้รูปโบถส์นี้คุยกับชาร์ปไว้เล่นๆ ไม่คิดว่าจะมีคนถ่ายจริงๆ
มันเปิดไฟตอนไหนฟะ  อี๋~

แต่ถ่านตอนนั้นไม่ได้ฟ้าแบบนี้แน่ๆ  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 ฮือๆ~ ฮือๆ~

อัพเดตภาพครับ

รูปโบสถ์นั่นสวยจริงๆ
สีท้องฟ้าก็สวยด้วย  กรี๊ดดดดด

ชอบคำวิจารณ์ภาพจังค่ะ
มันเหมือนจะเอาไปปรับใช้ได้อีก
 กรี๊ดดดดด

สุดยอดทั้งภาพถ่ายและกรรมการเลยแฮะ

อยากเห็นรูปที่เข้ารอบ 7 รูปสุดท้ายเต็มๆ เหมือนกันแฮะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อัพเดตรูปที่ได้ชมเชยครับผม

http://www.chanpix.co.cc/forums/index.php/topic,1367.0.html

บางใบธรรมดา แต่ก็ไม่ธรรมดาครับ
อยากทราบคำวิจารณ์จากกรรมการของรูปไหนบอกได้เลยครับ  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ค. 2010, 23:20 น. โดย i'sharp » บันทึกการเข้า

โรงแรมที่เราไปค้าง ถ้ามีเทเลก็ส่องรูปโบสถ์ได้มุมประมาณนี้เลยนะ  กรี๊ดดดดด

แต่ตอนนั้นฟ้าเน่าเหลือเกิน  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 [2]