หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: TalkAbout: The Star ค้นฟ้าคว้าดาว  (อ่าน 38352 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ผมร้องไม่ดีก็อย่าฟังสิครับ  แหยะ

เชียร์โตโน่ อย่าลืมเอ็กซ่า สตูดิโอนะคร้าบบบ  กร๊าก

ครับผม แต่ผมเชียร์ริท แต่ไม่ลืมเอ็กซ่า สตูดิโอครับ  หยี

ถืออะไรอยู่น่ะครับเจ๊ม้า  ง่ะ

เจอใน Fail.in.th ครับ ขำดี  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เม.ย. 2010, 19:34 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
รู้สึกสองสามหน้าที่ผ่านมาจะเติม ย์ ให้ กัน เยอะนะครับ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
3 คนนี้ ช่างมานเหอะใครก็ได้

โตโน่ - เท่ ซิบป๋ง
ริท - ดูแล้วอารมณ์ดีน่ารัก
กัน - เทพง่ะ

ป.ล. ผมไม่ใช่เกย์นะฮะ

อีกนานไหม ถึงจะกลายเป็นมังกร
3 คนนี้ ช่างมานเหอะใครก็ได้

โตโน่ - เท่ ซิบป๋ง
ริท - ดูแล้วอารมณ์ดีน่ารัก
กัน - เทพง่ะ

ป.ล. ผมไม่ใช่เกย์นะฮะ

คนที่ชอบผู้ชายทุกคนก็ไม่ใช่เกย์หรอกครับ  แหยะ

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
ตัวอย่างรายการ Woody เกิดมาคุยเทป 3 คนสุดท้ายจาก TheStar

ออกอากาศวันอาทิตย์ที่ 25 เม.ย. 53 เวลา 4 ทุ่มครึ่ง หลังการประกาศผล 2 คนสุดท้ายจาก The Star ค้นฟ้าคว้าดาว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2010, 14:19 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

ชอบกัน เดอะสตาร์อะค่ะ ร้องเพลงเพราะดี  (แจ๋ว แจ๋ว)
โตโน่ ก็หน้าตาดี ริทก็น่ารัก
สามคนเห็นแล้วจะละลาย  เกย์ออก

ใหม่พองพอง :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2010, 19:06 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2010, 19:07 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

ประกาศผล 100 คะแนนเสียงในห้องส่ง

แอบอ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2010, 19:07 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

ผู้ไม่ได้ไปต่อในสัปดาห์ที่ 6 > โตโน่ ภาคิน คำวิลัยศักดิ์

แอบอ้าง

3 คนสุดท้าย @ วูดดี้ เกิดมาคุย

แอบอ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2010, 19:08 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

เป็นไปตามคาดจริงๆ  อืมมมมห์
^
^
^

ลุ้นมานาน  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
คือ ไม่ได้ดูประกาศผลนะ
นั่งทำงานอยู่ออฟฟิศ กลับมาหอ ถามบี

บีบอกให้ทาย เลยบอกว่า โตโน่ ใช่มั้ย แล้วก็จริง  อืมมมมห์
เบื่อกัน ชิ
คือแบบ รู้ว่าตัวเองเก่งทางนี้ ก็โซโล่แต่เพลงป๊อปโชว์เสียงมันทั้งสี่เพลงเลยอ่ะ
ไม่หนุก ชิ ร้องเพลงเพราะก็จริงแล้วไง ชิ มันไม่น่าลุ้นอ่ะ (เกรียนอีก กร๊าก)

อาทิตย์หน้าเชียร์ริท เชียร์มวยรอง ถึงมันจะโคตรแพล่มมากในมินิคอนที่แล้วก็ตาม ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9