หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: TalkAbout: The Star ค้นฟ้าคว้าดาว  (อ่าน 38361 ครั้ง)
ปล. ถ้าทอม (จำชื่อไม่ได้) จากรอบยี่สิบคนสุดท้าย เข้ารอบแปดคน
จะสนุกกว่านี้มาก

ชื่อ แบงก์ ค่ะ  หยี หยี หยี
เสียดาย ๆ

ตอนแรกไม่ได้คิดจะดู พอดีพี่เปิดบอกว่าเดี๋ยวคุยกับคนอื่นไม่รู้เรื่อง  กร๊าก
สัปดาห์แรกประทับใจน้องกันอะ ร้องเพราะมาก  หื่น  เหมาะกับที่มาประกวดที่ใช้การร้องเพลงเป็นหลัก
หรือปีนี้เน้นดราม่าแสดงดีก็ไม่รู้ พึ่งเคยดูปีแรก  แหยะ

แม่มาฟังด้วย ฟังจบถามว่ากดโหวตให้ยังไงอะ สอนหน่อย  กร๊าก

โตโน่ ดูเค้าโชว์แล้วขำทุกที

Las Noches Rubicundior
ซื่อจริง ฮาจริง แต่เสียงไม่ดีอะ
เพราะ เดอะ สตาร์ นี่เค้ามาประกวดเป็นนักร้องกันไม่ใช่รึ

แต่ก็นะ โดนใจแม่ยกไปเต็มๆ
ฮาตอนนึงที่ทีมงานสัมภาษณ์หลังร้องจบ
ที่บอกว่ารู้สึกเครียดๆ เพราะต้องเก็บกดอารมณ์ไว้
ไม่เยอะเกิน เพราะเคยโดนว่ามาว่า จะเยอะไปไหน
ชอบโตโน่   หยี
โตโน่ คล้ายเจ เจตริน อะค่ะ

เวลาร้องเพลง หรือพูดปากแปลกๆ  กร๊าก บุคลิก ท่าทางก็แปลก
แต่ร้องประหลาดจริงนะ เหมือนเอาฮา
วันที่ร้อง คนสุดท้าย เหมือนจะร้องดีสุด <หรือปล่าวหว่า>

โชว์แปลก แต่คะแนนท่วมท้น
เหมือนเซนเลยค่ะ  ไอ้มืดหมี

อืม คนสุดท้ายร้องดีสุดแล้วมัง จากที่ร้องมา
แต่ก็ไม่พ้นโดนเจ๊ม้าด่า เรื่อง ชุด หาว่าจะไปงานรับปริญญาที่ไหน
แต่งซะเท่เลย เสียหมด  กร๊าก

ปีนี้ สงสัย กันจะได้มัง แต่ก็ไม่แน่ โตโน่ มาแร้ง มาแรง
อาจเหมือนสิงโตปีที่แล้ว
คือชอบโตโน่ แต่เชียร์ให้กันได้ที่ 1 นะคะ หมีโหด~
จริงๆ ริทก็น่ารัก แต่เดือนเฉยๆ กะเซนมากกกกกกก หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
พี่เฟิร์นก็เฉย ๆ กับเซนมาก
ล่าสุดที่เซนร้อง หันไปถามแม่ว่าเพราะไหม แม่บอกไม่ผ่านลูก ไม่ผ่าน  กร๊าก
แ่ต่คะแนนท่วมท้นทุกวีคเลยอะ

เชียร์กันได้ที่ 1 เหมือนกัน แต่เหมือนแฟนคลับสู้หล่อเกาหลีไม่ได้อะ  กร๊าก

ขอบคุณครับสำหรับแฟนๆทุกคน กันรักทุกคน อ๊าง~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
นี่ก็อีกคน กร๊าก

ปีนี้ภาพรวมแย่มากอ่ะ เซงง  ฮือๆ~ ฮือๆ~

มันเพี้ยนทุกคน เพี้ยนจนทนดูไม่ได้ ไปดูช่อง 11  ง่ะ

ที่โอเคหน่อยก็มี พี่กัน คนเดียวเลย ถึงแม้ร๊อคจะทนฟังไม่ได้ก็ตาม 55 5

ชอบแบ๊งค์เหมือนกันครับ ทอมอะไรไม่รู้น่าร้ากกก 55 5

แถมร้องดีกว่าพวกที่ผ่านเข้ามาตั้งหลายคนนะผมว่า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ปีหน้าเอ็งไปสมัครมั่งสิบอส  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่รู้จะเชียร์ใครเลย  เกรซออกไปแล้ว  งั้นก็เชียร์ริทแล้วกัน  อยู่ม.เดียวกัน 

ทำไมโลกจึงแตก!!
สวัสดีครับ ชื่อเคนครับ โหวตผมด้วยนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
วีคหน้า เกศ น้องแก้ม ตกแน่นอน

กินรอบวง
เห้นหน้าผู้ประกวดชายแล้วแบบ น่ารักมากแต่พอฟังเสียงแล้วเพลียมากกก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9