หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ENDCUT !!  (อ่าน 99444 ครั้ง)
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดๆๆๆ ฮี้ กับๆ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อยากเขียนด้วย แต่กลัวไม่รอด  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กลัวทำไม ไม่รอดอยู่แล้ว ดังนั้นเขียนโลด  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นักเขียนกรุณาส่งพล๊อตสั้นๆ ที่จมล. ด่วน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โปรเจคใหม่มาแล้ว  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
รออ่านเลยงานนี้  เกย์ออก

ส่งพล็อตไปแล้วนะคร้าบ ของผมกับของเบลครับ กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวมีของเจ๊กัมส์ต่อ กร๊าก

น่าติดตามมากเลยครับผม
ตอนนี้ผมก็แต่งอยู่ครับ
แต่เป็นการ์ตูนในสมุดนักเรียน  ง่ะ
แต่เพื่อนๆก็อ่านกันนะครับ
ผมก็รู้สึกดีที่ทำให้คนอื่นมีความสุขครับ

----------------------------------------------

เรื่องเกย์อีกแล้ว  ฮี่ๆ ..
แต่ชื่อเรื่องก็ตลกดีนะครับ  ลันล้า

v
v

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2010, 21:04 น. โดย เอิร์ธซึ » บันทึกการเข้า
ขอการ์ตูนสืบสวน แบบ ฉันไม่ได้เป็นเกย์ แต่มีเกย์ในห้องนี้  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ว้าวๆ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กลัวหนังสือจะเลื่อนแล้วเลื่อนอีกเพราะนักเขียนนี่ละ  กร๊าก

กร๊าก

กรี๊ดดดดด รอติดตาม

น่าติดตาม  (แจ๋ว แจ๋ว)

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23