หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ENDCUT !!  (อ่าน 107769 ครั้ง)
เอ็งต้องไม่มีตาสิวะ ไอ้กรี  ชิ (โผล่มาครึ่งตัวด้วย)  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
  กร๊าก กร๊าก  เดี๋ยวแก้ก่อน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เหยดมุกป๋าเลย์อันใหม่ ล้ำลึกอะ  กร๊าก

กาก
สารภาพเลย งานป๋ากับงานพี่แอนผมแยกไม่ออก  กร๊าก กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่เป็นไรเราได้กันเป็นคู่ๆ เพราะงานเอ็งกะถลอกก็แยกไม่ออกเหมือนกันนะ  กร๊าก กร๊าก

เดี๋ยวเข้าโหมดเอาจริงแล้ว ขอเล่นให้สนุกก่อน  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ทำเป็นสตอรี่บอร์ดจริงจัง เนื้อหาดี ไอเดียล้ำ บทพูดยอดเยี่ยมเอาไปทำหนังได้เลย
(แต่จะได้ทำมั้ยวะ ..จบนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธ.ค. 2013, 09:43 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

อ้อ ถ้าใครดูหน้าแอดมินจะเห็นมีแอดมินอีกคนนะครับ ตูเชิญมาเอง คือคุณบัฟโฟ่
เป็นตำแหน่ง Content Creator (คือไม่ใช่แอดมินที่แก้นั่นนี่ได้ เดี๋ยวซนแล้วทำพังฉิบ)
แต่เอาจริงๆ ไม่ต้องรับเพิ่มก็ได้นี่หว่า ส่งต้นฉบับแบบทางบ้านๆ แบบพี่แอ้ หรือโพสต์หน้าเพจก็ได้ กร๊าก

อ้อ ที่จริงตะกี้จะปล่อยอันนึงที่ไปโพสต์ในยุบสภา แต่เดี๋ยวตั้งเวลาไว้เที่ยงค่อยให้มันปล่อยละกัน จะได้ไม่ตีกันกะของพี่เลย์

(ของจักรีก็เอาไปโพสต์เองเลย มันตั้งเวลาปล่อยได้)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นผมตั้งเวลาไว้บ่ายๆ เย็นๆ ละกันครับ พี่ถลอกกับผมต้องโพสต์แยกกัน ส่วนพี่แอนกับป๋า ก็ต้องโพสต์แยกกันด้วยนะ  กร๊าก   

อีกอย่าง เดี๋ยวผมจะกลับบ้านนอก
 สงสัยว่าจะโพสต์ได้เฉพาะมือถือที่เปลี่ยนไอดีไม่ได้นะครับ
 ถ้าเผลอกดไลท์ก็ไม่ต้องสงสัยนะครับ   กร๊าก

อ้าว หาปุ่มตั้งเวลาไม่เจอ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีด้วยเหรอ  กรี๊ดดดดด

เหมือนจะมีนะ เมียบอกว่าเพจนลินฟ้ามี แต่หาไม่เจอ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ชอบบรรยากาศล้มลุกคลุกคลานแบบนี้ว่ะ  กร๊าก

เจอและๆ ต้วแนบรูปก่อน แล้วจะมีตุ่มนาฬิกาขึ้นมา แต่เราจะดู สเกดู้ ได้ไหมว่าก่อนนี้มีใครวางคิวไว้ยัง

ตอนนี้โคตรอินดี้ ไร้กระบวนท่า ฉีกทุกกฎเกณฑ์การยิงโพสต์ที่ดีใน facebook  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธ.ค. 2013, 10:14 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

เดี๋ยวลองหาดูก่อน งงๆ ว่าเฟซบุ๊กแม่งกากแล้ว แอดมินหลายคนนี่ก็ไม่ได้ช่วยอะไรให้ดีขึ้นเลย ​:30:

เบิ้ล ของตูไม่มี ​:3005:

ถ้างั้นฝากพี่เลย์ตั้งเวลาโพสต์อันนี้ทีครับ เซฟรูปเลย
http://www.flickr.com/photos/iannnnn/11615412975/#sizes/k/

ไปแล้วนะฮะ ของแอนตั้งไว้ตอนเที่ยงตรงยังไม่มีคิวก่อนหน้านี้ ยังไงจักรีก็จัดคิดต่อสักสามสี่ชม.เลยล่ะกันจ้ะ (อ้อ ดูบันทึกกิจกรรมได้)

สำหรับมือถือให้ใช้ที่เป็น browser นะ ใช้ app แล้วมันจะเปลี่ยน user ไม่ได้

fuc yea เริ่มมีภูมิแล้ว

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23