หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ ฟิชอายเดี้ยง  (อ่าน 3627 ครั้ง)
เมื่อวานอิ่มจะเอาฟิชอายมาถ่าย แต่ปรากฎว่าพอจะขึ้นฟิล์ม ไอ่ตรงตัวขึ้นฟิล์มมันหมุนฟรีซะอย่างงั้น

อิ่มเลยคิดว่า เอ่อ ฟิล์มหลุดอีกแล้ว  ง่ะ

วันนี้เลยเปิดหลังกล้อง จะใส่ฟิล์มใหม่ เอ๊ะ ฟิล์มมันก็ไม่หลุดนี่นา  งง
ก็เลยลองขยับๆดู อืมม มันไม่หลุดอ่ะค่ะ

แต่มันขึ้นฟิล์มไม่ได้  ฮือๆ~
พอจะขึ้นฟิล์มมันก็หมุนฟรีเลย
ก็เลยลองขยับหนามเตยไปทางขวา จะเช็กว่ามันยังล๊อกไม๊

ก็ยังล๊อกอยู่ปกตินะคะ แต่ทำไมมันขึ้นฟิล์มไม่ด๊ายยยยยยยยยยยยยยยย ฮ่าๆ ฮือๆ

จะใช้พรุ่งนี้แล้วด้วยอ่ะ ช่วยด้วยค่า

ฮือๆ~ ฮือๆ~

ขอบคุณค่ะ  ไหว้

ได้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
แต่เสียรูปไป น่าจะ 2 3 รูปได้เลย  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2010, 10:53 น. โดย หมีเล็ก » บันทึกการเข้า

ฮ่าๆ ฮือๆ
 งง ตกลงว่าเป็นที่ฟิล์มหรือครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
น่าจะเป็นที่หนามเตยค่ะ

เพราะอิ่มลองกรอฟิล์มกลับไปหน่อยนึง แล้วเอานิ้วกดๆดู

แล้ว บรึ๊มมมม..

ใช้ได้เลย  ง่ะ

ฮ่าๆ ฮือๆ
 ยิ้มน่ารัก ดีแล้วครับที่หาสาเหตุเจอ และแก้ไขจนใช้ได้ บางทีก็เส้นผมบังภูเขาครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ท่าจะเป็นที่คนใช้นะครับ กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
อิ่มใส่ฟิล์มเองทีไรหลุดทุกที ฮ่าๆ ฮือๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
ท่าจะเป็นที่คนใช้นะครับ กร๊าก

หน้า: [1]