หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติใช้ font ง๊าบบ  (อ่าน 7229 ครั้ง)
สวัสดีครับ @aircoolsa ครับสมาชิกไหม่สดๆร้อน จริงๆเข้าเว็บนี้ บ่อยมากๆเลย แต่ยังไม่ได้สมัคเข้าบอร์ดซักที เจอพี่ iannn ตามงาน twit บ้างประปราย คือจะขอ ใช้ font iannnnnVCD 2007 มา design menu bar ของเว็บ และ content ประกอบรูปภาพสาวๆ  หื่น  บนแม๊กกาซีน และรูปถ่าย ในเว็บอะครับ พอดีจะทำ เว็บ แฟชั่นเสื้อผ้า แต่ยัง design อยู่ เลยมาขอไว้ก่อนอะครับ ถ้าพี่ อนุญาติ  ^^ แต่ถ้าไม่ คอนเท๊นที่จะทำให้ ภาพสาวๆ ดู น่ารักขึ้นคง ไม่มีเพราะตัวหนังสือแข๊งทื่อเป็นแน่ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ   ปลื้ม
ลืมบอกว่า เว็บหน้าจะชื่อ Gosza.com นะครับ แต่ตอนนี้ ยัง ทำไม่เสร็จเลย  แหยะ 555 แต่ขอไว้ก่อนดีกว่า แสดงความ จริงใจ และชื่น ชมในผลงาน ครับ (แจ๋ว แจ๋ว)  เอาไว้ web เสร็จเมื่อไหร่ จะ เอา ss มาให้ดูนะครับ  หื่น  (อย่าคิดลึกกันน้า อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2010, 15:47 น. โดย aircoolsa » บันทึกการเข้า
ทำไมชอบตั้งชื่อลงท้ายด้วยซ่าๆ กันนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
iannnnnza  ฮี่... ฮี่...
iannnnnza  ฮี่... ฮี่...

น่ารักเชียว อิอิ
ต้อง iannnnncoolzajungnaruk2010 น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
น่ารุก หื่น

" ขออนุญาติใช้ font ง๊าบบ "
" font ง๊าบบ" นี่ท่านแอนนนนน ไปปล่อยไว้ตรงไหน ?
ขอโหลดไปใช้บ้างซิ....
ที่ www.f0nt-ngab.com ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ตูกดไปแล้ว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก

ง่ะ กดเหมือนกัน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กดไปเหมือนกัน  ฮือๆ~
ฮือๆ~ กดไปแล้ว

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
หน้า: [1]