หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: กล้อง canon มือ 2  (อ่าน 24615 ครั้ง)
โอ้ว กล้องใหม่ของกิ๊กก็ดูใหม่กิ๊กดีนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ว กล้องใหม่ของกิ๊กก็ดูใหม่กิ๊กดีนะ
แต่กิ๊กกลัวว่าจะทำกล้องเหมือนใหม่กิ๊กเนี่ย มีรอยนะพี่แอน
กะว่าเอาเลนส์คิสหัดถ่ายไปก่อน ถ้าเก่งแล้วค่อยเพิ่มออฟชั่นเิพิ่ม

มีใครอยากจะขายเลนส์ Canon 55-250 mm IS มั้ยคะ  อ๊าง~

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เบิืลโพส
มีคนอยากขาย 55-250 mm IS ให้ มีฮูท
ประกันร้าน เหลืออีกประมาณ 11 เดือน ( เพิ่งซื้อมาเดือนเดียว -*- )

5,500 -

ลังเล..อีกแล้ว  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2010, 21:23 น. โดย Longtime » บันทึกการเข้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ต่อเหลือ 4000 เลย กร๊าก

ต่อเหลือ 4000 เลย กร๊าก
ต่อโหดมาก  กร๊าก

รอบักอู๋ส์ หรือ ชาร์ป มาช่วยตอบละกันเน้อ  เกย์ออก

กร๊าก

เห็นเจ้าของเลนส์แล้ว ไม่กล้าต่อเลย
อนุโมทนา สาธุ หลวงพี่  ไหว้

หลวงพี่จะไปถอยเลนส์ L แน่เลย  กร๊าก
ขุดหน่อยครับ
ขออาศัยกระจู๋นี้ถามต่อนิดนครับ

คนในฟอนต์ส่วนใหญ่ เลือก ประกันร้าน หรือ ประกันศูนย์กันเหรอครับ  งง
มีอะไรดลใจให้ซื้อกล้องหน่ะครับ เลยเล็งๆ 550D ไว้  ปลื้ม

แล้วก็มีพี่มาแนะว่า ไม่ลองมือ 2 ก่อนเหรอ

ผมเลยสองจิตสองใจ
เย็นนี้ว่าจะไปลูบๆ คลำๆ ที่เซ็นทรัลอีกที

ปล. อยากได้แบบที่ถ่ายวิดีโอ ได้ด้วยหน่ะครับ  ไหว้

เล่นหนอน เอาประกันศูนย์เลย  เกย์ออก
โอ๊สส  เกย์ออก

หนอนต้องประกันศูนย์เท่านั้น  เกรียน

หนอนต้องประกันศูนย์เท่านั้น  เกรียน

ทำไมเหรอครับ จารย์อู๋

เหมือนๆ หนอนมีนู่นนิดนี่หน่อย ให้ไปเครมอยู่บ่อยๆป้ะ เกรียน

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ใช่ครับ เปอร์เซ็นต์พังบ่อยมาก ศูนย์หนอนเขาใจดี ซ่อมง่ายเปลี่ยนง่าย อืมมมมห์ ทั้งกล้องทั้งเลนส์เลยนะ

แล้วศูนย์นิคส์ละ  น้องดำ
หน้า: 1 2 3 [4] 5