หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: Skoolbuz.com เว็บดีๆ ที่คุณแม่ปลื้มมม  (อ่าน 34814 ครั้ง)
มาแล้ว น่ารักที่สุดอ่ะตัวเธอ กึ๋ยๆ

http://bit.ly/skoolbuzsweed

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คนกลางอ่ะ  ว้าววว

คลิปอยู่ไหน  โวย

บิ๊กอยู่ไหน  น้องดำ

Today you , Tomorrow me.
เดี๋ยวจะเข้าไปดูจ้ะ
ไม่ได้เข้ามานาน

ตอนที่ทำงานอยู่ ครูคอมบอกว่า สคูสบัสจะมา
ตอนแรกก้คิดนะว่า พี่แอนน่าจะมา

( แต่พออีกที คิดว่้าเอ๊ะ ระดับ ceo เขาจะลงมาเล่นเองเลยเหรอ โห  )

ก็เลยคิดว่า คงไม่มามั้ง

อีกอย่างวันที่ สคูลบัสมา ไปอบรม

****แล้วเหตุการณ์นี้ก็ผ่านไป

วันนี้ ยืมกล้องห้องคอมมาใช้ พบว่า ....

มีรูปเหล่้านี้ติดมา เลยเอามาฝากครับ

ไอ้มืดหมี

เอ ครูย้งคือคนที่ถือกล้องเหรอ คนไหนหว่า จำไม่ได้

Today you , Tomorrow me.
ไอ้มืดหมี

เอ ครูย้งคือคนที่ถือกล้องเหรอ คนไหนหว่า จำไม่ได้

ไม่อยู่ รร อ่ะครับ วันนั้น

วันที่ไปกัน รู้สึกครูคอม (พี่นก )จะเป้นคนถ่ายไว้

ปล ....ไอ้โครงการประกวดสื่อเนี่ย

ครูโซโล่คนเดียวไม่ได้เหรอครับ
จริงๆ อยากให้นักเรียนเป็นหลักครับ แต่มีครูที่ปรึกษาประจำทีมเป็นแกน (ทีแรกกะจะใช้คำว่าหัวหน้าทีมด้วยซ้ำ กร๊าก)

ทีนี้คิดอีกทีก็คือถ้าครูเห็นแววเด็กทีมไหนก็สามารถบอกเด็ก(ทั้งห้อง กร๊าก ขอเยอะๆ นะ สนุกดี)
ให้หาวิธีครีเอตรายงานหน้าห้องเป็นแบบสร้างสรรค์ๆ น่ะครับ แล้วเอามาส่งประกวดเป็นผลพลอยได้เลย
เพราะรางวัล 5 อันดับแรกได้ไปสิงคโปร์ทั้งครูทั้งเด็กเลยนะครูย้งงง กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงๆ อยากให้นักเรียนเป็นหลักครับ แต่มีครูที่ปรึกษาประจำทีมเป็นแกน (ทีแรกกะจะใช้คำว่าหัวหน้าทีมด้วยซ้ำ กร๊าก)

ทีนี้คิดอีกทีก็คือถ้าครูเห็นแววเด็กทีมไหนก็สามารถบอกเด็ก(ทั้งห้อง กร๊าก ขอเยอะๆ นะ สนุกดี)
ให้หาวิธีครีเอตรายงานหน้าห้องเป็นแบบสร้างสรรค์ๆ น่ะครับ แล้วเอามาส่งประกวดเป็นผลพลอยได้เลย
เพราะรางวัล 5 อันดับแรกได้ไปสิงคโปร์ทั้งครูทั้งเด็กเลยนะครูย้งงง กรี๊ดดดดด

เรื่องเก่งนะ เห็น  แต่ ทำงานเก๋ๆนี่ไม่มีแอะะะะ
ฮ่าๆ ฮือๆ เลยต้องจับอีสองพวกนี้มาทำงานด้วยกันไงครับ

เอาน่าๆ ถ้าส่งงานเจ๋งเด้งๆ มาได้ก็ได้เที่ยวฟรีช่วงปิดเทอม ดีออก เส้นใหญ่ด้วย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรื่องประกวดเอาไปบอกเพื่อนละ กรี๊ดดดดด
ฟอร์มทีมเรียบร้อย ปอมปอม เก็ต เพียว (ตัวแม่ตัวพ่อทั้งนั้น  กร๊าก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ปอมปอม   เฟเวอทีนน อ๊าง~

หื่น แว้วววว

กรี๊ดดดดด  ตัวเก็ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10